ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

seatermite

สนุกดีครับ รู้สึกว่าเรื่องคล้ายๆแนวสืบสวนสอบสวนด้วย

ampsbu

ขอบคุณครับ ขอบอกว่าสนุกมาก แต่งไวๆนะครับ รอๆๆๆ

biggiggog

สนุกครับ แต่ต้องยอมรับว่า ไม่ค่อยเข้าใจกับขั้นตอนที่เนกับปีศาจงู
ใช้กัน มันยังงงอยู่ ไม่รู้มีใครเป็นมั่ง
ขอบคุณมากๆครับ

1000sa

กำลังลุ้นเนื้อเรื่องว่าจะไปอย่างไร

tapesaksit

เนื้อเรื่องเริ่มมีเงื่อนงำเพิ่มขึ้น
รอติดตามต่อครับ

aisieo

ผูกเรื่องให้น่าค้นหาและติดตามมากครับ

armggnd

สนุกมากๆเลยครับ ขอบคุณมากครับ
::Ahoo::

SilcenceKnight

ขอบคุณมากครับ ::Dribbling:: น่าติดตามตอนไปมากครับ

vitra6996

ขอบคุณผุ้เขียน โดนยึดชื่อจะเป็นไงต่อ

nbsrk

pipat1923

โดนสิงร่างไม่รู้เสียน้ำไปเท่าไร ::Shy::

elviswhat

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ แต่ยังไงขอให้สอบผ่านทุกวิชานะครับ

12457890

ขอบคุณไรต์ใจดีมาปล่อยอีกตอนก่อนสอบ
คอยติดตามตอนต่อนะครับ
และก็โชคดีกับการสอบ
ขอให้สอบผ่านทุกตัวนะ

phoner

เดินเรื่องได้น่าติดตาม เป็นแนวที่แปลกดี

momosis

สุดยอดเลยครับ เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลยทีเดียว