ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่2

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 22, 2016, 08:15:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pre123

ขอบคุณครับ พยัญชนะไทย 44 พยัญชนะอังกฤษ 26 รวมเป็น 70 แถมซ้ำได้อีก โอ้พระเจ้า

ped444

เป็นเรื่องที่ต้องฟันกันไม่หยุดหย่อนเลยทีนี้ ติดตามครับ

kansake

ได้มาอีกหนึ่งเเล้ว  เปิดฮาเร็มได้เลยพระเอกเรา

knightgs

ขอบคุณมากครับ  กว่าจะรวบรวมอักษรครบนี้น่าจะอีกหลายคนเลย

Ideology

ขอบคุณมากครับ สนุกมาก มีเรื่องให้ติดตามอีกเรื่องแล้ว

l3lackclragon

thum2520

โหยข้อจำกัดของพลังวิเศษของพระเอกนี้ ยุ่งยากแฮะ ผู้แต่งคิดได้ไงเนี้ย

สุดยอดครับ  เป็นกำลังใจในการปั่นตอนต่อไป ครับ

segasa

เดี๋ยวนะไรต์ หาชื่อสาวๆ เรียงลำดับตามอักษร ได้ครบเลยรึ ::Glad:: ยกให้เป็นกูรูเลยครับ ::WooWoo::
อยากได้ สปอยรายชื่อสาวๆขึ้นมาเลย

schai050

sumate09790

::Glad:: Thank You  ::JubuJubu::  ::JubuJubu:: กอล์ฟ ณัฐภัสสรา คนนี้ใช่เลิย  ::Evil::

tanee

อย่างนี้ไม่มีถึง68คนเลยเหรอ

leo_attack

เงื่อนไขยากมาก แล้วอย่างงี้ถ้าจะฟาดที่ละสองคนนี่ทำไงละครับ

pezeus

ขอบคุณครับ โครงเรื่องแปลกแหวกแนวดีครับ ขอติดตามยาวๆครับ

Matsudaira777

อ่านไปอ่านมาลุ้นคำผสมตื่นเต้นดีแฮะ

jingjang

มาแล้ว มาแล้วตัวช่วยพระเอก พระเอกต้องมีอะไรบ้างแหละ ไม่งั้น อยู่ๆ จะมีงูมาร มาสิงได้อย่างไร ต้องติดตามต้องติดตาม  ::Thinking::
รอน้องมิว ขนิษฐาอยู่นะครับ 555 ::GiveMe::
ขอบคุณครับ ::Thankyou::