ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ampsbu

bloodstorm

ขอบคุณครับ สนุกมากเลยครับ ติดตามและรอลุ้นต่อ

tripplet

สงสัยเรื่องรีดเดอร์เล็กน้อยคับ สรุปถ้ายสตน จนรีดเดอร์ท้อง จะกำจัดรีดเดอร์ได้ .... ส่วนที่อยู่ใกล้ๆเมียที่เรา ยสตน เพราะมีคลื่นบางอย่างแผ่ออกมา อาจดูดเอารีดเดอร์ไปเกิดได้ ก็เป็นเหมือนบาเรีย ทำให้รีดเดอร์กลัวพลาดและอาจถูกดีลีทได้.  เข้าใจถูกมั้ยคับ

///ถูกต้องแล้วจ้า

kopXIIII

รีดเดอร์ไม่มีร่างจริง อยู่คนละมิติ
ถ้าจะโผล่มาในมิติโลกต้องใช้พลังงานบริสุทธิ์สร้างร่าง(พลังไฟฟ้า)
งานนี้จะหลบได้ยังไงเนี่ย
แต่อย่างน้อยก็ดีครับ
ลุ้นดี

larvi-

อยากรู้มากว่า รีดเดอร์คืออะไร
แต่เนื้อเรื่องไม่มึนนะครับสงสัยตอนเรียงคำเฉยๆ -.-
ขอบคุณครับ

ayiraj2408

อ่านรอบแรกยังงงๆนิดนึงครับ คงต้องทำความเข้าใจหน่อย แต่ดูท่าแล้วคงจะได้ฟันสาวต่อนะครับ คนชื่อหาย 55

merina

กำลังรอตอนไหม่อยู่เลย มาให้อ่านพอดี พระเอกจะอัพเกรดขึ้นเรื่อยๆ หมอไนท์ ก็มายั่วทุกวันโดนจัดหนักซักหลายรอบน่าจะดี
ขอบคุณครับ  ::WooWoo::

archese

มาลงชื่อไว้ก่อน ไว้พรุ่งนี้มาอ่านนะฮะ

แล้วไม่มีพลังอื่นไว้ใช้สู้เลยเหรอฮะ ต้องหนีอย่างเดียวเลยเหรอ

///เพราะรีดเดอร์ร่างเป็นหมอกจะจับก็ไม่ได้แถมห้ามให้รีดเดอร์จับโดนตัวด้วยเพราะงั้นหนีเถอะครับเพื่อความปลอดภัยในชีวิตและทรัพย์สิน555

jomza537

กว่าจะได้หมอไนท์ อีกนานเลย

balaha

ขิมนี้น่าจะโดนเล่นแน่ๆละ เพราะ ขไข่มาแล้ว ตอนหน้ามีเสียววว

biggiggog

เรื่อง งง นะเหมือนของคนอื่นครับ
ลุ้นหมอไนท์มากกว่า เฉี่ยวไปเฉี่ยวมาเหลือเกิน
ขอบคุณมากๆครับ

Phichaya

นิยายกำลังน่าติดตาม รอตอนต่อไปนะ

negazero

จะรออ่านในตอนต่อๆ ไปนะครับ

soplpop

aty13

ต้องเลี้ยงไข้หมอไนท์ไปอีกนานเลย ก็ตัว N นี่นา