ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SilcenceKnight

ขอบคุณมากครับผม รอติดตามเลยครับ เนื้อหาสนุกมากครับ

zombiezero001

::KO::ตัวละครเยอะดีครับชอบๆแนวฮาเร็ม

eternal6969

รอบที่แล้วไม่ได้ทัก แต่เรื่องกฏนี่ก็แอบงงเหมือนกัน แต่รวม ๆ ก็ยังน่าติดตามเช่นเดิม ขอบคุณครับ

sunnyman

เป็นกำลังใจให้นะครับ งานยากพอตัวแบบนี้ทำให้นึกถึงการ์ตูนญี่ปุ่นหลายเรื่องนะที่ผูกเงื่อนไขเยอะจนตัน

จริงๆอาจจะใช้เวลาตรงนี้ revise งานใหม่ก็ได้นะครับ simple is the best ครับ ขอบคุณมากครับ

strikef.

ขอบคุณครับ หมอไนท์ใจดีจัง เจอหมอแบบนี้รักหมอตายเลย ^_^ โลกไม่ยุติธรรม ไม่เห็นให้เราเจอหมอแบบนี้บ้างเลย

songsak

ขอบคุณครับ สนุกมากพระเอกหนียังกับในหนังผีญี่ปุ่นเลย สู้ๆครับพระเอกเรา

eradicater

มีฝี่งตรงข้ามโผล่มาให้ตัวเอกได้ปะทะแล้วเริ่มสนุกขึ้นอีกแล้วครับ

avena

ขอบคุณครับ
ผมขอรอติดตามชื่อของผู้หญิงที่ขึ้นต้นด้วย ฅ อยู่นะครับ ::WooWoo::

เคียว

ขอบคุณครับ ผมนึกว่าอ่านแล้วไม่เข้าใจกฎอยู่คนเดียว ยังไงลองขยายความตรงส่วนนี้ในตอนท้ายน่าจะช่วยให้เข้าใจได้มากขึ้น

GoDeRsOuL

ผมยังว่างนะครับช่วงนี้ (ยกมือสูงๆ) อาจจะช่วยแนะนำได้
แอบอู้งานตัวเอง เพราะอยากเขียนเรื่องอื่นบ้าง พลอตมาเต็ม
(ไม่ได้ติดมาคนที่ใช้ชื่อจากตัวละครคลาส2อาชีพโจรหมายเลขแปดจากเกม MMORPG รุ่นลายครามเลยซักกะติี๊ดดดดด)

fantastica

เนื้อเรื่องลึกลับชวนให้ลุ้นตลอด ต่อไปจะได้ตัว B(ไบรท์)หรือ ข(ขิม)ก่อน

vralpha1

::Fighto::
สู้ๆนะครับ แล้วจะรอตอนใหม่ครับ
ชอบแนวนี้จริงๆ

peddo

เริ่องสนุกดีครับมีจินตนาการดีมากเสียดายตอนนี้บทรักจุ๋มจิ๋มไปหน่อย แล้วพยาบาลสาวจะถูกเคียวดูดวิญญาณไหมครับ เพราะลืมชื่อตัวเองไปแล้ว ขอบคุณครัย

jashow

หมอไนท์จะตามไปหาที่บ้านด้วยไหม

killkinly

ขอบคุณมากๆคร้าบ ติดตามเนื้องเรื่องตลอด สนุกมากเลยครับผู้เขียน