ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

attawit2524

มีภาระกิจกูโลกเข้าแล้วพระเอกเรา ตั้งฮาเร็มแล้วไปจัดการพวกมันซ่ะ(รีดเดอร์)

shuya

ติดตามๆ ตอนต่อไปรออยู่นะครับ สนุกจริงอะไรจริง

golfnapong

::HeyHey:: ::HeyHey:: เชื้อแรงไม่เบานะเรา ดอกเดียว ท้องเลย ฮุๆๆ มันร้ายๆๆๆ

smuity

ขอบคุณมากๆ รอลุ้นทั้งหมอไนท์ ทั้งน้องมายเลย

ขึ้นปีใหม่ขอให้มีความสุขนะ

theoat

ตอนใหม่มาเร็วดีครับ แต่แอบเสียดายนะเนี่ย ที่จะต้องเว้นช่วงไปพักใหญ่กว่าตอนใหม่จะมา

hanami2

ขอบคุณครับ ตอนนี้เหนื่อยวิ่งแทนซะแล้ว

wiseman

พล๊อตเรื่องนี้น่าติดตามดีครับ น่าจะเป็นอีกเรื่องที่ผู้อ่านรอคอยอย่างใจจดจ่อ แล้วจะลองไปดูหนังตามคำแนะนำครับ ขอบคุณมาก

aisieo

เนื้อเรื่องน่าสนใจ เริ่มเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ

1015up

pazzini

สนุกมากครับ มีลุ้นได้ทั้งพยาบาลทั้งหมอเป็นเมียนะเนี่ย

verbatim

ขอบคุณครับ อ่านละสับสนเหมือนกันตรงอักขระ แต่เนื้อหาใช้ได้ครับ

karasukung

เย้ๆๆๆๆๆๆ ตอนต่อมาแล้ว ขอบคุณมากๆครับ ขอตามอ่านเลยนะครับ

zethkhun

ขอบคุณครับ ขอไข่มาเเล้วตัวบีก็มาด้วย เเต่กว่าจะครบนี่คงอีกนาน

thisisbest

ขอบคุณครับ โชคดีในการทำงานครับ สำนวนการเขียนเห็นว่าดีอยู่แล้วครับ

l3elievE

ต้องหาชื่อตามอักษรอีก หุหุ อีกยาว ขอบคุณครับ