ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tongtang88

minidrum

สนุกมากครับ เป็นกำลังใจในการแต่งไปทุกเรื่องเลยครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...ตอนนี้ได้มีการอธิบายถึงเรื่องราวต่างๆ และผมก็พยายามตั้งสมาธิอ่านด้วยครับ....พอจะเริ่มเข้าใจนิดๆแล้ว ชอบมากเลยครับ ทำนองนี้

bolligh

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องสนุกขึ้นุกทึ

segasa

เริ่มมีปมเเล้ว เนื้อหาก็น่าติดตามมากขึ้นเรื่อยๆ ::KO::

winds

จะรอติดตามครับ
เนื้อหากับสำนวนดีอยู่แล้วนะครับ แต่ลองปรับๆเพื่อความดียิ่งขึ้นก็ยิ่งดีครับ

Tripple M

มีตัวละครใหม่ๆมาให้เริ่มสนุก

eka1325

แฟนตาซี มากเลยครับ ทบทวนกฏให้เข้าใจเลยครับ จะได้อ่นสนุก ชอบแนวนี้ครับ ลุ้นดี ขอบคุณครับ

phantompain

ออกช้า แต่รอได้นะครับ รอติดตามตอนต่อไป ขอบคุณค้าบ  ::Thankyou::

coolkid2

ตอนใหม่มาแล้ว ช่วงนี้เข้ามารอเรื่องนี้ทุกวันเลย 555
ขอบคุณมากนะครับ

bongzall

รอลุ้นให้ได้แตกในกับหมอไนท์อยู่นะครับ

tunnut

ขอบคุณครับ เขียนเรื่องได้สนุกดีครับ

ohmfree

ขอบคุณคับยังติดตามอย่างต่อเนื่องนะ

gritkin

โครงเรื่องเท่าที่อ่านมายังไม่สมบูรณ์ดี เเต่ก็น่าสนใจทีเดียว เเต่งยากมากเลยเเบบนี้ ขอให้สนุกกับการทำงานไปเที่ยวไปนะครับ สำหรับเรื่องนี้โอเคดีครับ เเต่ก็อยากให้ตอนต่อๆไปออกมาให้โครงเรื่องสมบูรณ์ขึ้นนะครับ

tummaba

อย่ารีบตัดจบหรือเชียนสั้นๆสิคับผู้แต่งๆยาวๆมาเลย