ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่3

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 27, 2016, 08:04:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

choko13

มารวดเร็วทันใจจริงๆเลยครับ  ขอบคุณมากเลยครับ  จะได้ฐาด้วยอีกคนหรือเปล่าเนี่ยรอลุ้นต่อไปครับ

elfin001

nano1234

เนื้อเรื่องเข้มข้นขึ้นเรื่อยๆ และเริ่มมีสิ่งที่คาดไม่ถึงเข้ามาเยอะ สนุกมากๆ

ultramanpop

ขอบคุณนะครับ...ท่าน joker socool
เรื่อง..ลาหยุด..ไม่ลงเรื่องต่อสักพักนึงนั้น...
ผม..ในฐานะผู้อ่านที่ติดตาม งานเขียนของท่านคนหนึ่ง
เข้าใจ...ในความจำเป็น..ของผู้เขียนทุกท่าน
ที่ต้อง...ทำการงานเพื่อหาเลี้ยงชีพ เพื่อปากท้องและครอบครัว
และจะยังคงติดตามผลงานของท่านต่อไป (ถ้ามีโอกาส)
ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานครับ

shadowfier

เริ่มสนุกมากขึ้น เริ่มมีการไร่ล่าพระเอกสะแล้ว จะเป็นไงต่อไปรอลุ้นๆ

idiot

ขอบคุณครับ สนุก น่าติดตามดีครับ

crazylex

ไบร์ท กับ ขิม ใครคือรายต่อไป

DoJo

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องเข้มข้น ขึ้นเรื่อยๆเลย รอตอนต่อไปอยู่นะครับ

darkfox127

มาต่อนะผลงานแนวนี้ไปให้จบนะ

Chalermphan Auesukkul

เป็นกำลังใจให้นะครับ ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

filmfilmna7

ขอบคุณมากครับ 5555 ผมรอฉาก เก่ง โดน สาวๆรุมอยู่นะครับ

nut7777

โอเคครับ ทำงานเต็มที่นะครับ ขอบคุณครับ

zeropp

ค่อยแต่งไปเรื่อยๆ ก็ดีนะคับ

xxio2010

ขอบคุณมากครับ มาให้กำลังใจก่อนอ่านครับ

nitty46

มาแล้วๆ ติดตามอยุเนื้อเรื่องสนุกแหวกๆ มาอีกแล้ว กฎก้งงๆ อยุ่บ้างแต่เดี้ยวท่านก้อธิบายเอง ใช่ป่ะ ^ ^