ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เขาที่มาเข้ากับเรา" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 19, 2017, 06:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kadoom

เป็นกำลังใจให้สานต่อผลงานนะครับ อยากเห็นส่วนขยายของเรื่องนี้มาก ชอบงานแนว NTR อยู่แล้วครับ ตัวพระเอกเองจะมีเรื่องที่ไม่ธรรมดาซ่อนอยู่เหมือนกันรึป่าวครับนี่

br007

zasde

ขอบคุณครับ
เหมือนตัวอย่างภาพยนต์เลย เป็นเรื่องราวที่น่าติดตาม ต้องขยายครับ อะไรที่ทำให้แมวบ้านกลายเป็นนางแมวป่าไปได้ รอติดตามตอนขยายครับ

ppyyaa

ลำดับเรื่องชวนข่าติดตามมากๆครับ เล่นกับอารมณ์คนอ่าน ได้สุดยอดครับ

kapomman

arata0reos

ขอบคุณมากๆนะครับ เป็นเรื่องที่น่าสนใจมาก และกลิ่นดราม่าลอยมาแต่ไกล

BabyFace

อยากอ่านผลงานดีดีต่อครับ ขอเป็นกำลังใจให้เรื่องนี้ยาวๆๆๆครับ

dwarf

ขอบคุณครับ...เพียงช่วงเวลาไม่นานจะทำให้น้องปรางสาวสวยผู้เป็นกุลสตรีเรียบร้อยเปลี่ยนไปสาวผู้เริงร่า เก่งกล้าในบทเซ็กส์ สิ่งใดนะเป็นผู้ทำให้เธอเปลี่ยนไปถึงเช่นนี้ได้

teenee4you

มันต้องรีบตอบเลย เพื่อจะได้อ่านต่อเร็ว เป็นกำลังใจให้ครับ

psm_mach

เจอปัญหาแบบนี้ใครก็กลุ้มละครับ ดูท่าจากเรื่องสั้นกำลังจะกลายเป็นเรื่องยาวแน่ๆ แต่ยาวแค่ไหนคงขึ้นกับคอมเม้นผู้อ่านมั้ง ขอลุ้นให้มีตอนต่อไปนะครับ

donki

ตอนแรกเริ่มเรื่อง อ่านแล้วเฉยๆ สักพักนึง ต้องบอกเลยว่า สุดยอดตรับ ปลื้มมาก

7777777777

ผมขอเป็นกำลังใจให้ในการเขียนนะครับ จั่วหัวมาซะขนาดนี้ ขอติดตามนะครับ

etracker

ขอเม้นอีกรอบหลังจากได้อ่านส่วนที่เพิ่มเติมมานะครับ พอได้อ่านเพิ่มเติมจากรอบแรกแล้วบอกได้คำเดียวว่า สนุกมากครับ อยากให้ช่วยลงต่อให้ครบนะครับ เรื่องดีๆ ตัวละครสัมผัสได้ในชีวิตจริง อ่านแล้วมันอินตามง่ายดีครับ คือไม่ต้องจินตนาการอะไรมากก็สามารถเข้าใจและมีอารมณ์ร่วมได้ดี เลยไม่อยากให้เรื่องนี้ต้องค้างๆ คาๆ ครึ่งๆ กลางๆ นะครับ

ตอนนี้ก็คงต้องรอลุ้นว่าคุณ GoderSoul จะรู้สึกดีกับเพื่อนๆ สมาชิกที่มาคอมเม้นต์ได้ขนาดไหน ยังไงก็ฝากเพื่อนๆ ด้วยนะครับ อ่านแล้วลองช่วยกันติชมดูครับ

swbkk

เรื่องสั้นที่ยาวได้ ขอให้ยาวบ่อยๆ อย่ายาวๆหดๆนะครับ 😄 คนอ่านรอลุ้นกันตัวเกร็งแล้ว ว่าเมียรักไปโดนจัดอะไรมา จึงต่อมแตก...ขนาดนั้น
เป็นกำลังใจเชียร์อีก 1 เสียงครับ ::WooWoo::