ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เขา... ที่เพึ่งเจอ กับ เธอ... ที่มาก่อน : "เขาที่มาเข้ากับเรา" (EP.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มกราคม 19, 2017, 06:57:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kuniine

แต่งยาวๆไปเลยครับ รอเฉลยบทระหว่างปรางกับคริสน่ะครับ สงสัยจะโดนของยาวใหญ่จกฝรั่งเศสเข้าไป

ppeak

kuniine

blackjack

เหมือนเคยอ่านมาแล้วครับแนวเรื่องประมาณนี้รอตอนต่อครับว่าจะใช่อย่างที่เคยอ่านมั้ยไม่อยากพูดไปก่อน ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

devilzoa

การที่ปรางพูดมาแบบนี้ธีจะรับได้ไหมนะ แต่ถ้าเป็นผมผมรับไม่ได้

savana911

แนวเรื่องคลายกับเรื่องหนึ่งครับ จำไม่ได้เหมือนกัน แต่ก็ขอบคุณครับ

tacklove

บ้านยายปรางมันมีกฏบ้าๆนี่ได้ยังไงเนี่ย ประท้วงธีร์ประท้วงเลย ผู้หญิงมีเยอะแยะเลิกไปเหอะ อะไรเนี่ย

taton

ผมอยากรู้จริงๆว่าปรางเอาทฤษฎีไหนมาใช้กันเนี่ยะ  ::Waiting:: (คิดได้ไงเก็บไว้ทั้งสองคน)

dryice32

โครตนน่าสงสารพระเอกเลยไม่ได้ทำไรผิด โดนสวมเขาซะแล้ว

teenee4you

อ่านไปอ่านมา มีหักมุมด้วน แบบนี้ก้อสนุกไปอีกแบบ ลุ้นดีครับ

kuniine

ตอนต่อไป มาเร็วๆน่ะครับ อยากรู้ว่าธีร์จะเอาอย่างไรต่อไปกับแฟนสาวร่านสวาทคนนี้จริงๆ

hanabombam

แบบนี้ก็ได้หรอ ขอกันแบบนี้เลยอ่ะ อ้างที่บ้านสอนมาอ่ะ

eak111

น่าติดตามมาก  อยากรู้ว่าเฉลยจะเป็นยังไง
เป็นไปได้อยากให้เป็นเรื่องยาวจริงๆ

kaithai

แอบหนีนัดวันวาเลนไทน์  มาอับเดทเรื่องราวอยู่ที่กระทู้นี่เอง

ระวังกลับไปจะโดนทำโทษนะ อิอิ

segasa