ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-1725

LLT_GreY

::Hmmm:: เหมือนเอาหลายๆเรื่องมารวมกัน สนุกดีครับ

koboy

ืเปิดฉากมาอย่างโหดเลยนะครับ มันดี

Sir-Worst

เนื้อเรื่องร้อนแรง รุนแรง โหดร้ายดี เหมาะสมกับซาตานจริงๆ ตอนที่แล้วยังโหวดรูปกันอยู่เลยสาวสวยๆกับรูปซาตานที่ช่างต่างกันเหลือเกิน

gilase

แค่อ่านเรื่องราวย่อๆ ก็น่าติดตามเป็นอย่างมาก ผมอ่านเรื่องแนวนี้มาเยอะ แต่เพิ่งจะได้เจอกับเรื่องนี้ เรื่องเกี่ยวกับหมอๆนี่ ทำให้กระสันต์ได้จริงๆครับ  ::HoHo::

rewat.32

เอาเลยครับพี่สิงห์ จัดเต็มไปเลย

Pong Sak

ฟหกด่าสว

สุดๆ ครับ เรื่องนี้จะพิสูจย์ว่าใครเสพเอามันส์ หรือเป็นนักอ่านตัวจริง ได้ครบรสมาก

aek01

เริ่มต้นได้น่าสนใจ ชายผู้คั่งแค้นกับนางฟ้าที่มีจิตใจดีงามมากๆ

opplyim

ชอบอ่านอะไรแบบนี้เลย ทำพระเอกมีพลังแปลกๆมันดี

nujane_dude

เริ่มต้นการแก้แค้นล่ะ นายสิงแก้แค้นทุกคนให้หมดสนุกแน่ๆ

dechakit