ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

samsung014

ทีมสังหารมาไวจริงๆ ดีที่พระเอกได้พลังก่อน โดนเอาคืนซะหนำใจเลย ลุยโลด ขยี้ให้หมดเลยครับ ว่าแต่สองพี่น้องจะโดนขยี้แบบไหนนะ อิอิ

เทพศิริน กลิ่นผกา

ยังน่าอ่านอยู่เหมือนเดิมเลสนะครับ

corei5

ขอบคุณครับ แนวเลือดสาดผมนี้ชอบจริงๆ ::WooWoo::

sammie0513

สมกับเป็นพาร์ทของบาปแห่งความโกรธจริงๆครับ

Boomer11

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

สิงห์เจอแบบโหดร้ายมาก ก็สมควรที่จะแค้นมากแหละ เนื้อเรื่องสนุก ช่วยติดตามดีครับ ขอบคุณครับ

signo123

alasangel

พึ่งเริ่มอ่านครับ พล็อตเรื่องดูดาร์คดีนะครับ

exelier

รอเรื่องแบบนี้มานานแล้ว แนวแก้แค้นกับมีเสียว สนุกมากน่าจิดตามครับ

civil2

ชอบมากๆครับ มีฉากแอ็คชั่นด้วย สนุก

beeriero

เรื่องแนวๆนี้แบบว่าบู้ล้างผลาญเลือดสาดขอยกให้ที่หนึ่งเลยครับ

sotimez

อยากรู้จังว่าจะได้เจอกับใคร น่าจะเถื่อนดีตอนนี้

windranger1

สนุกมากครับ เป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่ง ทำผลงานดีๆให้พวกเราอ่านเรื่อยๆนะครับ

อิทธิพล ทบชา

โหสุดยอดเลือดสาดกว่าของตัวเเทนบาปอื่นมีความดาร์กในความเเค้นสูง

pputter

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ มาดูซิว่าจะล้างแค้นยังไง ::Fighto::