ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nbsrk

อ่านแล้วงงๆ ปลดที่ซ่อนแล้วอ่านอีกที รู้สึกเนื้อหามันโดดๆ

Matsudaira777

เข้มข้นดุเดือดสมกับที่รอคอยเลยครับ

strikef.

ขอบคุณครับ เริ่มต้นก็เลือดสาดละ แต่ด้วยความที่เป็นคนดี เลยมีนางเอกคู่บุญคอยช่วยยึดเหนี่ยวจิตใจอยู่ตลอดทาง เพื่อจะได้ไม่ตกเป็นทาสซาตานมากจนเกินไป แบบนี้ค่อยสมดุลหน่อยพระเอกตอนนี้จะได้ไม่มีแต่ฉากสีแดง มีฉากสีชมพูบ้าง ^_^

combibloc

แค่ชื่อเรื่องก็น่าติดตามแล้ว พออ่านเรื่องราวแล้วน่าจะเป็นการแก้แค้นที่สุดมันเลยล่ะ ::YehYeh::

benzuker

อ่านๆแล้วชักสงสัยครับ ว่าตัวเรืองแสงนี่คืออะไร ทำไมซาตานเหมือนจะกลัวๆ

Ureal

ขอบคุณคับ ขอแบบจัดหนักใส่พวกมันเลย

สานยา ตรงวา

เรื่องนี้เดินเรื่องได้น่าติดตามมากครับสกิวของซาตานแต่ละตัวนี่มีเสียวตลอดเลย

JoffTh

ตัวแทนบาปนี้เลือกคนถูกต้องแล้ว ต้องเลือกคนที่มีความแค้นจัดๆ จะได้เอาคืนพวกนี้อย่างสาสม

avena

ขอบคุณครับ
รอติดตามผู้ที่ถูกซาตานเลือกว่าจะใช้พลังได้ดีขนาดไหน เป็นกำลังใจให้นายนะสิงห์

darkwingzzz

ทิ้งห่างจากตอนเก่าไปนาน พออ่านแล้วต้องนึกซักพัก อ่อ ตำรวจ หลังหัก เอ้ย เจอหักหลัง แล้วได้โอกาสจากซาตานเพื่อกลับมาแก้แค้น

เหอะๆ หวังว่าจะมีฉากล่าวิญญาณเยอะๆ 555
ขอบคุณครับ

kalampee

ได้ตัวแทนเป็นซาตาน ก็ไปจัดการให้สมกับความแค้นเสียหน่อย แถมเสี่ยดันมีลูกสาวอีกสอง ดูท่าทางแล้วไม่น่าจะรอดมือพระเอก

may_290607908

meowmeng

อ่านแล้วเหมือนเขียนไม่เสร็จเป็นเพราพซ่อนข้อความใช่ไหม

arata0reos

แค้นต้องชำระ แต่ตับๆสาวก็ต้องทำเช่นกัน :D

darkdd1999

เรื่องของสิงห์กับไอเห้เสี่ยนี่เอง มาๆ มาาเสพละนะครับ 
ปล. ไม่ต้องรีบนะครับสำหรับ out of ขอแค่งานดีๆพอ