ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

malin

สงสัยไม่ใช้แค่ เฮียจะเสร็จ ลูกสาวเฮียก็คงไม่เหลือ

dwarf

ขอบคุณครับ..แต่มีบางตอน ผมยอมรับว่าอ่านแล้ว..งง..นิดๆครับ ตอนที่ก่อนคุยกับเกดหน่ะ
...
แก้ไขเพิ่มเติมหลังจากโพสครับ..ต้องอ่านใหม่หมดอีกรอบนึง..ถึงพอจะเข้าใจ..ท่านเล่นซ่อนแบบนี้...ทำเอาซะ..

tapesaksit

ขอบคุณครับ
ต้องย้อนกลับไปอ่านตอนที่ 0 ก่อน
ลืมๆไปบ้างเหมือนกัน

akennya

ต้องไล่เลขตอนให้ดี เพราะมีบาปตั้ง 7 ตัว

ziggy2

aisieo

กลับไปอ่านตอนก่อนหน้า เพื่อมาต่อยอดกับตอนนี้ ยังคงสนุกเหมือนเดิมครับ

crazylex

พลังของซาตานที่ให้ตัวแทนนี่โหดแท้ ฆ่าลูกเดียว

resistance

พลังของซาตานงั้นหรือ น่าสนใจนะครับ เพียงแต่ว่าซาตานจะมีจุดอ่อนตรงไหนกันนา

mdock

เรื่องนี้ดูโหดๆยังไงก็ไม่ร้สิ อ่านแล้วสงสารชะตากรรมลูกมาเฟีย 2คนเลย ::Horror::

devilzoa

bongzall

สิงห์คงไปแก้แค้นเสี่ยด้วยการเย็ดลูกสาวเสี่ย

ballbergkamp

พลังแห่งซาตานผู้ที่เคยท้าทายพระเจ้า น่าจะเก่งสุดในตัวแทนทุกคนนะ

winds

เนื้อหาสนุก น่าติดตาม
แล้วหมอฟางจะมีบทอีกนานๆมั้ยน้อ

anigkanjana

บานี้สนุกกว่าบาปอันอื่นน่ะ ขอแบบซีรี่ย์ยาวๆเลยได้ไหมครับ แบบฮีโร่ไปเลยก็ได้ครับ แบบโกสต์ไรเดอร์ก็เยี่ยมครับ

siwa119421