ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

larvi

ความมันส์กำลังจะเริ่มชึ้น อยากรู้ากว่าตัวแทนอื่นจะสู้พลังไหวไหม

po3821

เริ่มต้นก็บู๊เลย ตัวการใหญ่สงสัยจะโดนจัดหนัก ถ้าให้เดา ลูกสาวเสี่ยน่าจะโดนด้วย สนุกครับ ขอบคุณครับ

therasak

โหดจนอ่านต่อแทบไม่ไหว แต่ก็อดใจไม่อยู่อยากรู้ว่าจะลงเอยการล้างแค้นอย่างไร

aom43104

ขอบคุณมากนะครับ สมแล้วที่เป็นบาปแห่งความโกรธ เปิดมาตอนแรกก็ละเลงเลือดแล้วนะครับ

Ordinaryman

รอคอยมานานเลย กับภาคต่อของ series นี้ ยินดีที่ได้อ่านต่อครับ หวังว่าจะได้อ่าน ตอนอื่นจบครบ series เลยนะครับ ตามติดผลงานครับ

Top Blackdemon

ละเลงเลือดซะสมกับความสามารถจริงๆ

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

โหดเลือดสาดกระจายจนลืมไปว่า นี่กำลังเข้าเว็บ  xonly เลย

amlan

รอนานมากกก ในที่สุดก็มาสักที ติดตามอยู่นะครับ อยากให้รวมเนื้อหาอีกทีเพราะผมรู้สึกว่าอ่านแล้วเนื้อหาไม่ต่อเนื่อง

peter123

เลือกไม่ถูกเลยว่าจะตามลุ้นกับตัวแทนคนไหน สนุกทุกเรื่อง

eradicater

เป็นสายฆ่าฟันกันให้เลือดสาดสินะครับ อย่างงี้ตอนสู้กับบาปอื่นๆน่าจะวุ่นน่าดูเพราะแต่ละคนก็ใช้วิธีสู้กันคนลัแนวเชียว

warunnop

หมอกับพยาบาลจะรอดไหมนะ
เนื้อเรื่องสนุกมากครับ

tripplet

มาละ ตอนต่อ ... รอผลงานของไรท์เตอร์ ติดตามทุกเรื่อง .... มหากาพย์แน่ๆ ถ้าครบบาปทั้ง7

calos

1145nineza

::Dizzy::uX ลูกสาวเสี่ยเสร็จพี่สิงแน่

ัuffa555

::Shout:: ตอนใหม่มาแล้วจร้า
ขอบคุณท่านนักเขียนมากๆ นะครับสำหรับผลงานดีๆ  ::Thankyou:: ::Thankyou::