ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

เนื้อหาเข้มข้นมาก ขอบคุณมากครับ

plumkin

ขอบคุณครับ นานทีจะได้เห็นเรื่องเสียวที่มี story แบบนี้

zazamak

เนื้อเรื่องเข้มข้นดีครับ แต่เหมือนจะยังแค้นไม่พอ ::Fighto:: ดูไม่ค่อยโหดเท่าที่เคยได้รับเลยอะครับ

ปล.หรือผมซาดิส ไปหว่า  ::Horror::
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

zonique

ขอบคุณครับ รอคอยซีรีย์นี้ ตลอด สนุกเร้าใจมาก

archese

ภาคนี้เนื้อเรื่องรุนแรงเลยทีเดียว พาเครียดนิดๆ

ชอบภาคแอสโมดิอุสมากกว่า ถ้าปรับได้ อยากให้เบาความโหดสักนิดนึง

ryutakechi

อ่านเรื่องไหนก็ติดงอมแงม ยอมรับในฝีมือเลยครับ

acdzee

น่าติดตามดูว่าตัวแทนซาตานจะมีxยังไง

thep59

สิงห์กลับมาจัดการเก็บพวกเดนนรกให้หมดเสียที

kokokol

พระเอกมีพลังของซาตาน รับรองว่าสนุกแน่นอน555

yoot2499x

อ้าว..สรุปว่าสิงห์เป็นคนเฝ้าโกดังยาให้เสี่ยเหรอครับ?..ชีวิตในเงามืดนี่เอง

chonsit

เปิดเรื่องมา เลือดสาด น่าติดตามมากครับ

smartmanman02

สิงเป็นพระเอกที่น่าอิจฉามากๆเลย มีทั้งพยาบาลและหมอคอยดูแล สวยๆทั้งนั้น

atomicbear

สิงห์ฟื้นคืนชีพขึ้นมาด้วยพลังซาตาน ถึงได้มีพลังมากขนาดนี้ ตามเรื่องแบบนี้ ต้องมีอะไรต้องตอบแทนกลับไป หรือมีภารกิจที่ต้องทำเพื่อตอบแทนพลังที่ได้มา

mafia1

เนื้อเรื่องมันสุดยอดครับ รอลุ้นตอนเสียวว่าจะมันขนาดไหน

thaioz

บาปนี้ ขาโหด....
บาปอื่นๆ จะไหวเหรอครับเนี่ย...