ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "การเริ่มต้น" (EP.1)

เริ่มโดย cd13579, กุมภาพันธ์ 27, 2017, 03:59:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

automilo

พลังซาตานน่ากลัวสุดๆ แต่ไม่เห็นเหมือบบาปอื่นๆเลย อันนี้แนวฆ่าอย่างเดียว

bigomnoi

ดูแนวรุนแรงสมชื่อครับ อ่านแล้วรู้สึกระตุกๆนึกขึ้นได้ว่าคนเขียนซ่อนเป็นช่วงๆนี่เอง

SilcenceKnight

การแก้แค้น สิบปีก็ยังไม่สาย
ท่าทางจะดุเดือดมากนะครับ
ขอบคุณครับ

premz

lindor

รอมานาน ขอบคุณท่านผู้แต่งมากครับ เรื่องนี้สนุกมาก อ่านไปก็ลุ้นไป คับแค้นตามตัวละครในเรื่องไปด้วยเลย  ::Sobad::

shadow5

บาปตนมีมาแนวโหดเลยแหะ มีพลังรุนนแรงมากเลยครับ ขอบคุณมากๆๆครับสำหรับผลงานดีๆๆ

llar

เนื้อเรื่องเข้มข้นมากครับ อ่านแล้วติดเลย

ppyyaa

รอคอยใจจดจ่อครับ อยากรู้ความสามรถพิเศษแต่หละคน มันมาก

shadowfier

สิง มาอย่างโหด ซาตานแอบติดตลกนิดๆนะ สนุดดี

nanzy153

แค่ริงโทนก็ใช่อล้ว สุดยอดเรยคับ

mongk

เมื่อใดที่มีความโกรธเกิดขึ้น ความคิดด้านการทำลายล้างก็เกิดขึ้นเฃ่นกัน

thetalongtong

ซาตานกับโรงพยาบาล หมอตำรวจผู้ร้าย ครบครัน ขอบคุณครับ

kvachira

สงสารสิงห์ เป็นกำลังใจให้สิงห์กับฟาง แต่ต้องระวังซาตานเอาคืนนะสิงห์ ขอบคุณมากครับ

surway2532

ได้เวลาของสิงห์ที่จะไปล้างแค้นที่นี้สนุกแน่ ส่วน out of  ยังรออ่านฉากหวานๆของเข้มอยุ่นะคับ ::Reader::

forzakhan

การแก้แค้นของพระเอก แต่สังหรณ์ใจว่าสองสาวลูกเจ้าพ่อ จะโดนลูกหลงไปด้วยเลยค่ะ