ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 21 - หาเหาใส่หัว

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2017, 04:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะไปหาใครดีนะ (โหวตได้สองตัวเลือก)

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
แป้ง - ไปหาเรื่องสนุกทำกัน ถ้าปล่อยไปนาน ๆ เดี๋ยวแป้งไปหาแฟนใหม่แล้วจะเสียดาย
แอล - สาวน้อยท่าทางคิดถึงเราจะแย่แล้ว น่าจะแวะไปหาเธอสักหน่อย
กิ๊ฟ - ได้ขึ้นเตียงกันแล้ว แต่ยังค่อยรู้จักกันเท่าไหร่เลย น่าจะไปสร้างความสนิทสนมกับเธอหน่อย
ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง

segasa

มาเเล้วๆ  ::DookDig:: ดีใจมากๆครับ ไรต์ปล่อยตอนต่อเเล้ว สนุกเหมือนเดิมเลย
ตอนหน้า กดโบกี้ต่อ เลยครับกำลังไปได้สวย ไม่ก็จัดควบ2ไปเลยซักคู่นึงก่อนก็ได้ ::GiveMe::

tanavong

ตามมาอย่างด่วน
เลือกข้อแรก เพราะเปิดตัวกับโบกี้แต่แรกแล้ว ไงครับ ยังไงก็ที่เมียหลวงไม่ได้อยู่แล้ว
อีกข้อก็เลยเลือกแป้งเพราะว่าทิ้งช่วงมานานละ
ส่วนน้องกิ๊ฟนั้นพึ่งได้มาเองกับยังไม่ได้สนิทนัก น่าจะเป็นคิวต่อจากน้องแป้ง
ส่วนน้องแอล โดนฤทิธิ์ของแว่นไป อย่างแรง ยังไงก็คงยังอยู่ในโอวาท                      ก็เก็บไว้สุดท้ายแล้วกันครับ

tacklove

น่าเห็นใจนายหนุ่มเนาะที่มีสาวเข้ามาพัวพันใกล้ชิดขนาดนี้ จะอดใจก็ยังไงอยู่ ไม่อยากให้โบกี้ที่เขารักจริงต้องมาเสียความรู้สึกเพราะนายเลยนะ งานนี้จะต้องมีดราม่าอย่างหนักเลยหละไม่เชื่อก็คอยดู

tokkatoramma

จะดหนักให้ครบถ้วนทุกคนอยากนี้สงสัยต้องหาของวิเศษช่วยอีกชิ้นแล้วครับ จะได้ไม่เสียใครไป 5555

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

น้องกิฟน่าจะต้องโดนสอยแน่เลย อิ อิ

oldman

หนุ่ม...นายแน่มาก    ....ขอบคุณครับ  สมกับที่รอคอย

johnywalker

หนักใจแทนจริง ๆ ครับ แต่ละคนก็เด็ด ๆ ทั้งนั้น เอาเป็นว่า ได้หมดถ้าสดชื่นละกัน

prsclub

ถ้าอยากรู้ว่าจริง   ว่าในคืนเปิดซิง น้องกิ๊ฟ เกิดอะไรขึ้นแล้วละก็  ก็คงต้องกลับไปสานสัมพันธ์ ต่อกับน้องกิ๊ฟละ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
เหาแบบนี้ของพุ่งชน

lnw007

โหมาไวมากดีใจฝุดๆ ขอบคุณไรเตอร์มากครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงคร้าบ

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

อยากเก็บไว้เธอทั้ง 4คน สุดยอดทั้ง 4 คนเลย อิจฉาจังเยย

octopod

เลือกยากครับ ถ้าให้ดี น่าจะเก็บไว้ทั้งหมด แต่ก็ไม่อยากทำล้ายจิตใจใคร ::Thankyou::
ขอบคุณครับ

zeropp

จัดน้องกิฟ ก่อนเลยครับ จะได้รู้จักกันมากขึ้นด้วย 555

darkwingzzz

ตอนใหม่มาแว้วววววว
เรื่องนี้ภาคแรกทำเป็น epub ใน meb ได้มั้ยครับ จะซื้อเก็บอะ

verbatim

ขอบคุณมากครับ
เลือกอยากแบบนี้ครับ ๕๕๕๕