ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 21 - หาเหาใส่หัว

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2017, 04:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะไปหาใครดีนะ (โหวตได้สองตัวเลือก)

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
แป้ง - ไปหาเรื่องสนุกทำกัน ถ้าปล่อยไปนาน ๆ เดี๋ยวแป้งไปหาแฟนใหม่แล้วจะเสียดาย
แอล - สาวน้อยท่าทางคิดถึงเราจะแย่แล้ว น่าจะแวะไปหาเธอสักหน่อย
กิ๊ฟ - ได้ขึ้นเตียงกันแล้ว แต่ยังค่อยรู้จักกันเท่าไหร่เลย น่าจะไปสร้างความสนิทสนมกับเธอหน่อย
ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง

tomoshita

เลือกยากมาก อยากจะให้สาวๆเค้าสามัคคีจริงๆ หนุ่มจะได้ไม่ค้องเครียด 55555

Baron Pok

กลับบ้าน อาบน้ำนอน เข้าวัดโลด จะได้มีเวลาตัดสินใจ ::Thinking::

conx96857

ควรลดให้เหลือ2 แล้วก็พยายามให้จับมือกันให้ได้

bounced

ปวดหัวแทน แต่ที่แน่ๆ ผู้หญิงยอมให้ใครเป็นคนแรกแสดงว่าเป็นคนที่เธอรัก
หาโจทย์ยากๆให้คิดอีกแล้วคุณ Ass

tony1234

oak31092

ต้องทำให้สามัคคีกันให้ได้ จะได้ทำพร้อมกันเลย ขอบคุณครับ

ultrasonic

คิดเยอะไม่เป็นครับ Harlem+sandwich สิครับ  ::Bloody::

wanran15

ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นโบกี้สำคัญที่สุดที่เหลือต้องเอาใจด้วยนะทั้งเอาใจใส่และใส่ใจ... เป็นกำลังใจให้ออกผลงานดีดีมาเยอะ ๆนะครับ

alaaum

ชอบฝีมือการเขียนจริงๆ ขอบคุณครับ 

ไปกับกิฟต์สิ ชอบเป็นการส่วนตัว ฮ่าๆ

่jub2520

สมกับที่ตั้งตารออ่าน  สนุกมากเลย  ชอบการดำเนินเรื่องมาก

hseraph

ต้องเปิดใช้งานแว่นแล้วครับ ได้เวลารวมฮาเรม55

sixdevil7

ต้องเรียบไปเครียรเรื่องเงินก่อน....เรื่องอื่นค่อยว่ากั้น....ขอบคุณครับ

Mr.akekarin

ch021

จัดอีกคนไปแล้วฝังความทรงจำใหม่

บิ๊ก ทำดีที่สุด

ขอบคุณในน้ำใจคับ   ในเมื่อเริ่มไปแล้วก้อคงต้องสานต่อละคับ