ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 21 - หาเหาใส่หัว

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2017, 04:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะไปหาใครดีนะ (โหวตได้สองตัวเลือก)

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
แป้ง - ไปหาเรื่องสนุกทำกัน ถ้าปล่อยไปนาน ๆ เดี๋ยวแป้งไปหาแฟนใหม่แล้วจะเสียดาย
แอล - สาวน้อยท่าทางคิดถึงเราจะแย่แล้ว น่าจะแวะไปหาเธอสักหน่อย
กิ๊ฟ - ได้ขึ้นเตียงกันแล้ว แต่ยังค่อยรู้จักกันเท่าไหร่เลย น่าจะไปสร้างความสนิทสนมกับเธอหน่อย
ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง

bloodstorm

ยังไงก้อไม่ทิ้งโบกี้กะแป้งละกัน ที่เหลือก้เปนครั้งเปนคราวเอา 555

Mr.akekarin

kowkow

แป้งกับกิฟ สองคนนี้มีพิรุธ ต้องไปตรวจสอบก่อน

facman69

ตามมาตอบ อ่านแล้วอิจฉาพระเอกเลยจัดหนักสามสาว แบบนี้ น่าอิจฉา
รอติดตามอ่านตอนตต่อไปครับผลงานดีๆแบบนี้เป็นกำลังใจให้ครับ

pinmonkey

เริ่มจากใจ เป็นไปตามใจ อยู่ที่ใจท่านครับ ขอบคุณมากครับ

janara

เป็นอะไรที่เลือกยากจริง ๆ

คงตองหาทางให้ทั้งหมดยอมรับ

สามีคนเดียวกัน ดีที่สุด

tkcyclops

ย้ำของใหม่ให้ติดใจก่อนแล้วค่อยไปเอาใจเด็กซิคร้าบบบ

cking

ryu

เขียนได้สนุกจริงๆครับ
เสียดายมาโหวตไม่ทัน

ัuffa555

::Glad:: กลับมาแล้ว  จะมาดูความหื่นของพระเอกเราต่อ
อยากรู็ว่าจะฟ้าเหลืองตายไหม  ::Horror::

muzix

เปิดเข้ามาห้องนี้ จารย์ ass นี่ลงมาเพียบเลย ทั้งแก้วกานดา ทั้ง choice
ผมนี่กว่าจะว่างอ่านจบ ตอนนี้ สมการรอคอย ในที่สุดน้องกิฟท์
ก็นะ สาวตัวเล็กๆ นี่เป็คผมเลย
ขอบคุณครับ สมกับที่รอคอย

chanky2007

เลือกยากเลยนะหนุ่ม

จริงๆ อยากให้สงสารโบกี้ แต่สาวคนอื่นๆ ก็น่าสงสาร เหมาเลยแล้วกัน

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

exaram

วิธีแก้คืออัพเกรดแว่นให้ใช้แบบหมู่ได้แล้วชวนทั้งสี่คนมาพร้อมกันแล้วใช้แว่นซะ

aexone .

ต้องให้คุณตา ช่วยสร้างอุปกรณ์แยกร่างแล้วครับ

strikef.

ขอบคุณครับ เขามาอ่านตอนโหวตไม่ได้แล้ว สำหรับผมเลือกแป้งกับแอลครับเพราะคิดถึงแป้ง ส่วนแอลยังเด็กอาจจะน้อยใจได้ง่าย ส่วนโบกี้รักเทอดทูนจริงๆ ก็จัดให้โบกี้จนหนำใจในคืนนี้ไปเลยครับ 555