ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 21 - หาเหาใส่หัว

เริ่มโดย assasin008, พฤษภาคม 17, 2017, 04:50:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พรุ่งนี้จะไปหาใครดีนะ (โหวตได้สองตัวเลือก)

โบกี้ - เธอแสดงความรักขนาดนี้แล้ว เราก็ควรจะสนิทสนมกับเธอยาว ๆ ไปเลย
แป้ง - ไปหาเรื่องสนุกทำกัน ถ้าปล่อยไปนาน ๆ เดี๋ยวแป้งไปหาแฟนใหม่แล้วจะเสียดาย
แอล - สาวน้อยท่าทางคิดถึงเราจะแย่แล้ว น่าจะแวะไปหาเธอสักหน่อย
กิ๊ฟ - ได้ขึ้นเตียงกันแล้ว แต่ยังค่อยรู้จักกันเท่าไหร่เลย น่าจะไปสร้างความสนิทสนมกับเธอหน่อย
ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง

reaperofvirgin

harzard

สานสัมพันธ์อย่าให้ขาด จัดไปครับ  ::Confident::

lamom

097898117

ถ้าจัดพร้อมกันได้โดยไม่ต้องแอบน่าจะแจ่มสุด

bunrikung

เห็นมีให้โหวต ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง ผมนี้ รีบโหวตทันทีเลยครับ

แค่คิดก็ฮาแล้ว ท่าเป็นจริง แล้วได้อ่านมันจะฮาขนาดไหน  ::DookDig::

aum691

เซ็กขนาดนี้โดนแป้งวางยาแน่ๆ ต้องไปเค้นซะหน่อยว่าทำยังไงสองสาวถึงเร้าใจขนาดนี้

medsay

พอนึกถึงวันที่ต้องสารภาพกับสาวๆแล้ว เฮ้อ จะรอดไหมเนี่ย เดาว่าตอนนั้นคงไม่ใช้พลังของแว่นแน่ๆ ขอบคุณครับท่านแอส

crazylex

พอได้ฟันหลายคนก็ลังเลล่ะครับงานนี้เลือกไม่ถูกแล้ว ว่าแต่น้องกิ๊ฟเป็นคนแรกที่ได้ฟันโดยไม่ใช้แว่น หรือว่าจะเป็นตัวจริง

tetete

ควรจะแบ่งปันความรักให้ทุกคนครับ

patkungna01

ขอบคุณครับท่าน
อย่าลืม xo นะครับ

tigereac

สานต่อกับกิ๊ฟก็ดี หรือไปหาแป้งก็ได้นะเริ่มงอนๆแล้ว

yotnine88

ขอบคุณท่านแอ้ส ถ้ามาต่อเนื่องอย่างนี้ ไม่ให้ขาดตอน ...รักตายเลย
ผมขอเลือก แอล ครับ (กดโหวต ไม่เวิร์ค)

masternum99

4ylnox

ตัวเลือกที่ 5 นี่ (ไปเข้าวัด ฟังธรรม ปลูกต้นไม้ เลี้ยงสัตว์ ดำน้ำ ดูปะการัง) เอาฮาใช่มั้ยครับ

kalampee

แหม่ เสียดาย มาไม่ทันเลือก Choice เนื้อหายังน่าติดตามเหมือนเดิมครับท่านแอส แต่ท่าทางไอ้หนุ่มนี้จะโชคดีไปหน่อย ได้สาวเอ๊าะๆ มาเคียงข้างหลายคนแล้ว ชักจะหมั่นไส้