ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 8

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:15:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

atomicbear

pongsap

นึกไม่ถึงว่าดำจะมีร่างที่อัพเกรดได้น่ากลัวขนาดนี้ ก้องจะสู้ได้ไหม

suriyamahajit

จะโดนงูกินรึเปล่านะแล้ววรรณรอนานแค่ไหน

tonnextgen

ท่านเทพจะรอดมั้ยนะ แล้วก้องจะทำยังไง ลุ้นๆ

jo-panu

่jub2520

เนื้อเรื่องทุกตอนตื่นเต้นเร้าใจ ยิ่งอ่านยิ่งทึ่งในการนำวรรณคดีมายำได้น่าอ่าน

รักแท้ ไม่มีจริง

สุดจะคาดเดากับจินตนาการณ์ของคนแต่งจริงๆ ล้ำลึกมากๆ น่าติดตามมากๆเลย ::Thankyou::

Nightfairy Happy Sometime

รีบๆช่วยเทพคชสารทีไม่อยากให้อินิลพางค์ได้พลังเลย.....แล้วใครก็ได้ฆ่าไอ้ดำทีเบื่อมันเกลียดมันเต็มทีแล้วเนี้ย

num686

นายดำนี่เก่งขึ้นมาก. ชอบครับตัวร้ายเก่งๆ. 

19662509

เสียดายครับก้องยังไม่ได้เอาวรรณเลย แต่ถูกไอ้ดำตัดหน้าเอาก่อน
สนุกมากอยากให้ผู้แต่งเขียนให้ยาวหลายๆตอนนะครับชอบมาก

rewat.32

ระวังตัวด้วยนะก้อง เด๋วเสร็จวรรณนะ หุหุ

Deadmask13

ฝ่ายร้ายพลังเยอะขนาดนี้ พวกพระเอกจะทำยังไงล่ะทีเนี้ย

Jou Mushi

ได้เวลาฝ่ายพระเอกโต้กลับแล้วจัดหนักๆ!!

ตี๋น้อย ฮิฮิ

taton

เซอร์ไพรส์มากเลย อยู่ๆจากนายดำ กลายเป็นฮีโร่ฝ่ายร้ายSerpent Masterซะงั้น แสดงว่านายดำนี่จะมีวิชาพอตัวรึไม่ก็เป็นพวกครึ่งคนครึ่งมารอะไรพวกนี้แน่เลย