ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 8

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:15:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tnttnt

นึกว่าเป็นลูกกระจอก กลายเป็นร้ายไม่เบานายดำ

tetete

ต่างฝ่ายต่างได้พลังคชสาร ก้องจะสู้ไหวหรือครับ

kidxero

หักมุมอีกรอบ ไม่นึกว่านายดำจะกลายเป็นอสูรไปได้ ลำบากฝ่าย protecter ละ

boon66

จากนายดำลูกกระจ๊อกตัวประกอบ กลายเป็นจอมวางแผนได้ไง
งงครับ

alasangel

นึกแล้วเชียวว่าดำต้องไม่ธรรมดา ทำไมถึงมาอยู่นิลพางค์ได้ รออ่านฉากแอคชั่น shooterXอาทมาต ครับ

12345689

ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆเลยครับ สำหรับตอนใหม่
ไม่ได้เห็น อาทมาต กับ Shooter รบคู่กันนานแล้ว  ยังเทพไม่เปลี่ยนเลย แล้วคราวนี้ ดำ จะทำยังไง น่าติดตาม :)

kabyala

ยิ่งอ่านยิ่งคิดถึงเรื่องหลักเลยครับ แต่เรื่องนี้ก็ดีไปอีกแบบหนึ่งคือคนอ่านจะได้รู้ที่มาที่ไปของเหล่าตัวละครต่างๆแจ่มครับแบบนี้ ขอบคุณครับ

Wiwek

นายดำอัพเกรดตัวเองจากหัวหน้าแม่งกลายเป็นบอสเลย

knottmild

lovesick

Ideology

กำลังลุ้นเลยครับ จะช่วยทันมั้ยเนี่ย
ขอบคุณครับ

thep59

ถ้านิลพางค์สูบพลังคชสารไปได้ ก็จะเท่ากับว่ามีพลังเท่ากับก้อง แล้วใครจะปราบนิลพางค์ได้ล่ะทีนี้ รอลุ้นครับ

xonly-1018

เอาตัวละครจากหลายๆ เรื่องมาอยู่รวมกันได้อย่างเนียนๆ ^^

noojane

ฮืมมแล้วงี้ถ้านิลพางค์ดูดพลังเทพคชสารไปหมดใครจะสู้ได้หละทีนี้

air111fox

เพื่อนที่ไว้ใจได้ โดยการฝากข้างหลังให้ช่วยปกป้องกันและกัน