ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 8

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:15:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bluemuffer

ดูล้ำดีผมชอบนะขอบคุณสำหรับผลงานดีๆนะครับ

may_290607908

nanzy153

เปนห่วงท่านเทพช้างเผือกจัง ไม่อยากให้ตายเรย

sunnyman

ขอบคุณมากครับ มีพลิกไปพลิกมาได้ตลอดเลย ชอบครับ เดาเรื่องไม่ออกเลย แถมฉากบู้ก็ทำได้สนุกและเห็นภาพชัดเจนมากครับ

phantompain

โอ้ กลับมาแล้ว ขอรับไปติดตามต่อเลยนะครับ ขอบคุณค้าบ  ::GiveMe::

segasa

คือก่อนอื่นเข้ามาในบอร์ดถึงกะสะดุ้ง ไรต์จัดเต็มๆ3ตอนนนน!!!! ::JubuJubu::
ได้อ่านกันสะใจเลยขอบคุณมากๆ

ทีมเริ่มเป็นรูปร่างเเล้ว วรรณกะก้องจะจบเเบบไหนนะ ::Crying::

spty24

นึกว่าแค่ดำธรรมดา ที่ไหนได้ Lv.อัพเร็วมาก ถึงตอนนี้จะมีอะไรเซอร์ไพรส์อีกคงไม่แปลกใจแล้วหละครับ55555

cides

ไอ้ดำมีอะไรให้ตกใจเยอะเหลือเกิน เก่งหรือไม่เก่งไม่รู้

pinmonkey

การช่วยสาวงามไม่ใช่เรื่องง่ายเลย ดุเดือดลุ้นระทึกมากครับ ขอบคุณมากครับ

naitoom

พลังคชสารที่ถูกนิลพางค์สูบไป จะถููกถ่ายทอดต่อไปให้ก้องได้หรือเปล่า?

ps. อีกข้อสงสัย ทำไมสองตอนนี้ มีรูปวรรณเยอะจัง?

JOII DESU

เหมือนหนังคาวบอย หันหลังชนกันแล้วสู้คนร้ายเนอะ

audy3888

สนุกขึ้นเลื่อยๆ มีให้ต้องติดตาม ชอบครับ

ayiraj2408

เป็นศึกใหญ่แล้วสินะ หวังว่าจะช่วยได้ทุกคนนะ

upperbound

สนุกมากคับ รออ่านของ Hero ท่านอื่นๆ ด้วยเช่นกันคับ

andyg

บทเซ็กส์ก็ได้อารมณ์ บทบู้ก็สนุก สุดยอดครับ