ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 8

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:15:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

yoot2499x

ตกลงนายดำนี่จริงๆแล้วเผ่าพันธุ์นาคเหรอเนี่ยถึงได้คุมงูได้

asean

ก้อนพลังงานนี่แบบเดียวกับสัตว์หางของนารุโตะเลยนะครับ..ยอดๆๆๆๆ  ::Thankyou::

Sc0019

สุดยอดเลย มาหลานตอนจนครบ หายคิดถึงเลยครับ

pitsanume

ขอบคุณครับ น้องวรรณนี้โดนจัดหนักตลอดเลยนะครับน่าเห็นใจจริง ๆ เลย เป็นกำลังใจและติดตามท่านผู้ประพันธ์ต่อไปครับ

chatjane4234

เทพช้างเป็นก้อนพลังงาน ออกแนวคล้ายๆ สัตว์หางของนารูโตะหรือป่าวครับ

outsider

แสดงว่าผมเข้าใจผิดไปเองเกี่ยวกับพลังเทพคชสาร สงสัยต้องกลับไปย้อนทำความเข้าใจใหม่

crazylex

boong

ได้พลังจากเทพคชสารทั้งคู่ใครจะชนะเนี๊ย 

nan156156

สงสารคุณวรรณ จะเกิดอะไรขึ้นนะ น่าติดตามจังเลย

Peera canalitartis

ว้าวๆๆ มันมีความซับซ้อน ซ่อนเงี่ยนนน  ::Glad::

rak9897925

เริ่มคลายที่ละจุด เริ่มรู้ ว่าใครเป็นใคร ใครบงกร และใคร จะรอดบ้าง   ขอบคุณครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ขออ่านแปปนึงแล้วจะกลับมาแก้ไขนะครับ ^_^

ดำเก่งเกินตัวจริงๆ แต่แบบนี้ก็โอเค ทำให้เข้าใจชัดถึงสถานการณ์ของราดา ผูกเรื่องได้สุดยอดมาก ขอบคุณครับ

phenix

ไม่รู้ว่ามีอะไรรอก้องอยุ่...ช่วยลุ้นมาตลอดเลยครับ