ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 8

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:15:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

สุดยอดเลย มาหลานตอนจนครบ หายคิดถึงเลยครับ

ppeak

อ้าวนายดำกลายเป็นเทพแห่งงูไปเฉยเลย ได้ยังไงเหล่าฮีโร่ก็น่าจะจัดการไหว ลุ้นให้นายก้องไปช่วยเทพคลสารให้ทันดีกว่า

vralpha1

::WooWoo::
ติดตามครับ เข้มข้นมาก พระนางจะสมหวังแบบไหนนะ

aom43104

::Bloody::ท่านเทพคชาสารจะเป็นอย่างไรบ้างหนอ

eternal6969

ให้ตัวร้ายได้พลังด้วยตอนสู้จะได้ลุ้น ๆ สนุก ๆ  ::Fighto::

durocman

น่าจะมีรูปให้ดูเนาะแต่ละตอน บรรยายได้สุดยอดจริงๆกำลังมันเลย ขอบคุณมากครับ

storysto

วรรณเสร็จตัวร้ายไปล่ะ จะช่วยท่านเทพได้ไหม

biggiggog

The Avenger แบบไทยๆ
ครบเครื่อง หลากรส จริงๆ ::Thankyou::
ขอบคุณมากๆครับ

tumg23

llar

arsenyo

สุดยอดเลยครับ มันมาก สนุก สุข เสียวจนลืมเวลาเลยทุกทีที่อ่านเลย

bankyzzz

อ่านแล่วมันมากเหมือนมาร์เวล กับดีซีเลยคับ

benzuker

น่าเสียดายก้องไม่มีเวลามาจัดวรรณก่อน