ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 9

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:41:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nanzy153

กองทัพงูนับหมื่น แค่คิดก็สยองแล้วววว

sunnyman

ขอบคุณมากครับ แอบลืม Death Wing และปันปัน ไปแล้ว สงสัยได้กลับไปอ่านย้อนใหม่เลยครับ ตอนนี้สนุกมากเล่นเคย เซทไปย้อมไป ทั้งตอน บรรเจิดมากครับ

phantompain

มาต่อเนื่องแบบนี้ คนอ่านก็ฟินยาวๆ สิครับ หุๆ ขอบคุณสำหรับผลงานคับ ::Thankyou::

pinmonkey

ธรรมะต้องชนะอธรรมแน่นอน สู้เขานะก้อง ขอบคุณมากครับ

spty24

สุดท้าย Deathwingก็รอดไปสู้กับเวกเตอร์อยู่ดี แต่ฉึกกกกตอนท้ายนี่ช้างตายแน่ๆ555

pp1659

naitoom

ก้องสู้ๆ ก้องสู้ๆ เชียร์เต็มที่
เสียดายพลังเทพฯที่สียไป

cides

JOII DESU

ayiraj2408

ขอให้แผนการของเทพคชสารสำเร็จทีเถิด ถ้านิลพางค์เอาพลังไปหมดสงสัยจะไม่รอดกันหมด

upperbound

andyg

tnttnt

tetete

kidxero

สงสารเทพคชสารจริงๆ ขอให้ก้องจัดการตัวร้ายให้ได้ เรื่องจะได้จบซะที จะได้ไม่ต้องมีใครเดือดร้อน