ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 9

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:41:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betty2556

ziggy2

::Glad:: ต้องรีบ reply ตาม write แนะนำ เดี๋ยวจะงง

ขอบคุณมากครับ

tokkatoramma

พลังจินตนาการสุดยอดมากครับ โดนเยอยู่ แล้วยังแอบถ่ายพลังด้วยการโม๊ค สุดยอดความคิดเลยครับ ::Shy::

Ideology

ลุ้นๆ อยากให้ช่วยเทพได้ไวๆครับ ขอบคุณครับ

Sompong Hongsirikarn

จุดสุดยอดของครุต เจอร่องช้างขมิบแบบนี้ ก้องจะแก้เกมยังไง

jarern532

แล้วเทพคชสารจะเป็นอะไรหลือปล่าวแล้วใครโดนแทง  ::Thankyou::

songsak

นิลพางค์ได้พลังใหม่เพิ่มไปอีกคราวนี้น่าจะเก่งน่าดู เทพคชสาร สงสัยพลังหมดก็คราวนี้แหละ

ggg12114

darksuper55

forzakhan

ดำไปแล้วหนึ่ง วรรณก็น่าจะรอดแล้ว เหลือแค่องค์หญิงราดา กับเทพคชสาร

beeriero

ทำไมนิลพางฤทธิ์เยอะจังจัดการเทพคชสารง่ายเลย

zorohana

Man_On_The_Moon

จบเรื่องนี้แล้ว แต่งvectorต่อเลยนะครับได้โปรด ::Glad::

yopern

เห็นรูปประกอบเทพคชสารแล้วบอกได้คำเดียวสุดยอดครับ

yoot2499x

สงสารคชสารจังแต่ทำใมอ่านแล้วยังฟินอีกนะผมเนี่ย.......ต้องโทษคนเขียน เขียนบทเลิฟซีนเร้าอารมณ์เกินอ่ะ... ชอบๆๆ