ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 9

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:41:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asean

รีบๆหน่อยสิ ก้อง เทพคชสารป่นปี้หมดแระ โดนกระเด้าหนักขนาดนั้น

kongrith

ลุ้นใจระทึกว่าก้องจะช่วยเทพคชสารได้หรือเปล่า

Sc0019

มาแบบต่อเนื่องเลย ขอบคุณมาก แต่สงสารเทพช้างแล้วนะ

chatjane4234

pitsanume

ขอบคุณครับ มาแบบต่อเนื่องเลย ความสนุกไม่ขาดตอน เทพคชสารทนต่อแรงเรียกร้องของธรรมชาติไม่ไหว แต่นิลพรางค์ฤทธิ์เดชเยอะมากเลย ขนาดเทพคชสารยังต้านทานไม่ไหว เป็นกำลังใจและรอติดตามผลงานท่านผู้ประพันธ์ต่อไปครับ

crazylex

ใกล้จบแล้วใช่ไหม ขอตามฉากบู๊ต่อนะครับ แล้วคนชั่วจะมีจุดจบเช่นไร 

pun4531

outsider

สุดท้ายนิลพางค์ก็รอดไปได้ น่าอิจฉา ได้เย็ดแถมได้พลังไปด้วย

boong

นิลพางค์ได้พลังเทพคชสารแล้วสงสัยก้องจะลำบากแล้ว วรรณน่าจะมีพลังด้วยนะครับ

Wiwek

นิลพางค์ได้พลังไปแล้ว ก้องจะสู้ไวไหวไหมเนี่ย

strikef.

ขอบคุณครับ ขอตามต่อว่า 2 คู่หูจะจัดการกับดำยังไง ก้องจะช่วยเทพคชสารได้ไหม แล้วเดี๋ยวมาแก้ไขอีกทีนะครับ

อัศจรรย์แท้ๆ สู้ไปเสพกามไปด้วย ช่างเป็นจินตนาการที่ล้ำเกินบรรยายจริงๆ สุดยอด

phenix

ก่อนจะฟอร์มทีมได้มันต้องมีเหตุการณ์ซื้อใจกันก่อนครับ

yoyoman

ขอบคุณที่สรรค์สร้างงานดีๆมาให้อ่านครับ

navy868

ตอนนี้ดูแล้วเทพคชสารรับเละเลย...น่าสงสาร

tootti8