ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จอมพลังช้างเผือก : The First Protector ตอนที่ 9

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 18, 2017, 12:41:26 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boon66

อ่านแล้วคิดถึงวิชามหาเวทย์ดูดดาวเลยครับ

Petty Pig

alasangel

เหมือนจะมีดราม่าตอนท้ายเรื่องเลย อยากให้ก้องมีฮาเร็มจัง

12345689

ตอนนี้ สนุกเหมือนเคย ขอบคุณไรท์เตอร์มากๆนะครับ
แล้วก้อง จะชนะศึกนี้ได้ไงเนี่ย เพราะ นกดำ มันได้พลังไปเยอะแล้วด้วย
เอาใจช่วย ลุ้นมากๆเลยครับ

nithiwit sakfun

สงสารท่านเทพแต่ก็ยังลุ้นให้ก้องแก้ไขปัญหาจนช่วยทุกคนได้นะครับ

wsm.th

::HeyHey::ชั่งอิโรติกส์ เสียนี่กะไร ขอบคุงครัช  ::Me?:: ::Hunger::

knottmild

bongzall

ท่านเทพคงจะมอบพลังให้ก้องแล้วค่อยสลายไปแน่ๆ

sun_307

เอาใจช่วยก้อง กับเทพคชสาร ให้สู้กับนิลพางค์ให้ชนะ

segasa

เอาเเล้วๆได้พลังไปแบบนี้พระเอกเราจะทำยังไงกันต่อไป ::Horror::

lovesick

เลวได้ใจจริงๆ นิลพาง
ท่านเทพจะเป็นไงบ้างเนี่ย

air111fox

sp502

นิลพางค์จะได้รับพลังมากขนาดไหนนะ ท่านเทพจะเป็นไงบ้างเนี่ย น่าสงสารจัง

audy3888

สนุกเล้าใจเช่นเคย ว่าแต่เทพคชสารจะเสียพลังไหม ขอบคุณครับ

ramasa