ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
378 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 469

missnihgs

งานนี้จะรอดหรือจะม้วยจะได้เพิ่มอีกคนแล้วครับ

wmpm2703

น้องพิมมี่คงโดนในห้องน้ำ  ไม่น้อยกว่าน้องเฟิน ไม่งั้น....

koboy

ยอดมนุษย์ลุงต้องลุยต่อสิครับ หาสาวเพิ่มไปเรื่อยๆ หยุดไม่ได้

solomon1977

boon66

หวังว่า ลุงคงไม่โดนกระทืบหรือโดนยิงนะ
เล่นบทชู้สะขนาดนี้

Thanakrit Nanthikan

xtazy

Pra-in

ลุงจัดหนักแบบนี้ น้องติดใจแน่ ๆ มีเมียเด็กคนที่ 3 แล้ว อ่านแล้วอินสุดๆ อยากเป็นภารโรง

tkmore

ชอบมากเรื่องนี้เพราะมีคนแก่กับเด็กสาวยิ่งอ่านยิ่งตื่นเต้น รอว่าเมื่อไรคุณลุงจะจัดสองคนบ้าง

pre123

น่าจะจัดมวยหมู่ระหว่างสามสาวกับหนึ่งลุงนะครับ