ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
379 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 470

thep59

น้องพิมมี่ หลงเสน่ห์ลุงพลอีกคนแล้ว งานนี้น่าจะยาว

7946410

เจอลุงแก่ ควยใหญ๋ยาว ลีลาเอากระแทกเก่ง เลยหลงติดรสกามสวาท

Brett Xcell

มนุษย์จะหลุดพ้นจากการโดนกระทืบมั้ยคับ ติดตามเรื่อยๆ

playnut

สนุกมากมาย  ขอให้กลับมาเขียนต่อไวๆนะครับ ลุงชุมพลเหมาสามไปเลย

zazai

::Reader:: ตามผลงานมาตั้งแต่ ตอนแรก จนถึงตอนสุดท้าย หลายๆๆตัวละครทำให้อ่านได้สนุกดีครับ เสียดายบทตัวรองน้อยไปหน่อย

Ble Kamo

jackm

สุดยอดสายเปย์ นี้ต้องยกให้ลุงชุมพลแกเลย สนุกมากครับ  ::WowWow::

DoJo

และแล้วลุงก็ได้คู่นอนเพิ่ม แก่แล้วระวังหัวใจวายตายคาอกหน่า 55

AssSin01

หยุดแล้วกลับมาต้องมาต่อเยอะๆนะครับ ลงถี่ๆให้อ่านไม่ทันเลย 555555

yoyoman

จะเลวแล้ว  ก็ต้องไปให้สุดสิครับ

อย่าไปหยุดคนเดียวเลยครัับ

ninja699

ติดอกติดใจมนุษย์ลุง ยอมเป็นอะไรก็ได้แน่ๆงานนี้

lovesick

airfoxus

สุดยอดจริงๆตุณลุงสายเปย์ อย่าลืมว่ายังมีอีกสองสาวรอให้จัดการอยู่นะครับ

santosan