ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
378 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 469

olemantu

สาวพิม ไม่ธรรมดาหรอก..เพราเธอเองคงมักจะค้างคากับแฟนมานาน พอมาเจอที่ทำให้ถูกใจถึงใจก็ติดใจ

ณัฐพล ตั้งวชิรกุล

ลุงมาถึงขนาดนี้ต้องฟาดเรียบอย่าให้เหลือ ยังไงก็รอตอนต่อไปอีก ลุ้นอีกว่าจะมีเหยื่อมาให้ลุงกระเเทกอีกไหม

Rutt Non

iammaa

เสร็จจากธุระ กลับมาเขีบนต่อเร็วๆๆ นะครับ

จากที่วางตัวละครมา น่าจะตัวละครมีเพิ่มอีกนะครับ

popeye077

แฟนน้องพิมมี่กำลังตามหา ระวังด้วยลุง มัวแต่จัดหนัก

13doom

preneko

gond115203

นาสตา

ขอบคุณ​มากครับ.ยังไงก็อย่าหายไปนานนะครับไรท์

ultramanpop

ท่าทาง..น้องพิมมี่ จะติดใจมนุษย์ลุงชุมพลอีกคนแล้วหล่ะมั้ง
ขอบคุณนะครับ..ที่ช่วงนี้ส่งต้นฉบับ..ถี่มาก..
ระวังสุขภาพด้วยนะครับ..

noknoi13

เงินถึง แรงดี มียาเด็ด แบบนี้มีความสุข ได้อีกนาน ครับ ลุง

kkoopp

ตามมาทุกตอนครับ เขียนได้ดีมาก
อย่าหายไปนานนะครับ 

howto

เหี้ย แมว