ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
378 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 469

oui

sadudee

โอ้ววว จะเกิดอะไรต่อไปเนี่ย เดาไม่ถูกเลย ลุ้นจิงๆคับ

amfinethank

อยากได้ยาวิเศษของลุงบ้างจัง เพราะตอนนี้ก็แย่ๆอยู่

cdx

Themis

Nu metal

br007

น้องพิมมี่ติดใจลุงซะแล้ว

ดีใจกะลุงด้วยนะครับ

singkanong

กำลังสนุกปนเสียวเลยหวังว่าท่านคงจะหายไปไมนานนะครับรออ่านและชื่นชมผลงานท่านอยู่นะครับ

thrashz

ขอบคุณครับ ติดตามมาตลอด เฒ่าชุมพลสาริกาลิ้นทอง

่jk_th_3710

จริงๆ ก็ถือว่าลุงเข้ามาเติมเต็มรสรักของพิมมี่ และเข้ามาตอนพิมมี่ระหองระแหงกับแฟนพอดี น่าจะเหมาะสมกันมากกว่าสองสาว แต่ จากตอนที่ผ่านๆมาเปิดช่องไว้ว่ากับทั้งโดนัทและเฟิร์นต่างก็พอใจในรสรักของลุงทั้งคู่ เอาจริงๆให้เป็นลุงก็เลือกไม่ถูก ขอรอดูทิศทางของเรื่องอีกนิดนะฮะ แล้วอาจจะตอบได้ว่ารู้สึกอยากเชียร์ใครเป็นพิเศษ เลือกไม่ถูกจริงๆตอนนี้