ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 19 : ตกลงเราเป็นอะไรกัน

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 23, 2017, 01:21:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านตอนนี้จบแล้ว อยากให้ลุงชุมพลกลับตัวกลับใจแล้วลงเอยกับหนูพิมมี่ไหมครับ?

แน่นอน สงสารน้องเค้า ยอมหยุดที่หนูพิมมี่ แล้วยอมปล่อยน้องเฟิร์นกับโดนัทไปตามเส้นทางเถอะ
91 (19.4%)
อย่าเลย ถลำมาถึงขนาดนี้ มนุษย์ลุงต้องเลวให้ถึงที่สุด เอาให้ตายคาอกไปเลย 55555+
378 (80.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 469

pj762856

ต่อไปก็นัดสามสาวสวิงเลย  ต้องวางยาก่อนด้วยถึงมัน

holovelove

ติดใจจริงๆด้วย  แล้วจะมีเอาประตูหลังน้องเข้าไหม ของชอบของลุงเขาด้วย
เหงาๆ

nobitakung

ต้องขอขอบคุณด้วยความจริงใจครับ
ติดตามผลงานตลอด ชักหลงรัก
น้องพิมมี่ซะแล้ว

Punyawut Sansurin

kizzies

zero009

librarian

เหมาหรือไม่เหมาก็ได้ แต่ไม่อยากให้ลุงกลายเป็นคนเลว แค่หื่นก็พอ

leonado54

กิเลสของคนได้คืบ อยากเอาศอก เลิกยาก คนแก่ชอบกินเด็ก

goza13

SoSonaja

อยากให้จบกับโดนัทมากกว่า เสียดายไม่มีให้โหวต

moodumhero

อิจฉาลุงชุมพลเลยสุดยอดจริงๆ ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

กำพล

peddo

ลุงได้กับหนูพิมนี่ก็ลงตัวอยู่นะครับ เพียงแต่มันอาจจะไม่นานนัก ถ้าเป็นอีกสองสาวมีหวังถูกรุมสลบเหมือดแน่