ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 10 (ไปหาแม่ แต่..)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 11, 2017, 10:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oit758

สรุปกลายเป็นว่าเต็มใจด้วยเลยเลิกได้ไม่เด็ดขาดจริง ๆ ทีนี้ก็โดนยาว ๆ ละหนูแป้งว่าแล้วก็จัดแซนวิชหนัก ๆ ไปเลยจะได้เข็ด

bunforfree

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ สนุกมากเลย จะติดตามตอนต่อไปครับ

polka2012

bokoinwza

๋GEORGE

zaza659

ตอนแรกนึกว่าพอแป้งรู้ความจริงแล้วจะหนีช่างดำซะอีก
ทำไปทำมาดันยอมตลอด

พง ใจดี

หนูแป้งโดนคนแก่แล้ว ต่อไปจะโดนอะไรแปลกๆกว่านี้อีกไหม

Prasert Tortakoon

ชักจะยังไงซะแล้วพ่อหนูแป้งรับรู้ด้วยทุกๆครั้งแบบนี้แล้วยังคำเตือนของแม่แบบคลุมเคลืออีกเดาเรื่องต่อไปไม่ออกเลย

pongsan

ชอบอ่านแนว...คุณหนูค่อยๆก้าวสู่เงามืดแบบนี้มาก! ::Fighto::  พัฒนาการจากไม่เต็มใจ...เดี๋ยวนี้ กระตุ้นนิดเดียว...ไปเองยาวววว ::Horror:: แบบนี้ช่างดำคงจัด วีรกามให้คุณหนูแป้งพิสดารขึ้นเรื่อยแน่!  ขอบคุณครับ ::Thankyou::  เอาอีกๆ!! ::DookDig::

sunnyman

มีอาแปะมาก็เปลี่ยนบรรยากาศได้บ้างครับ เพราะเป็นช่างล้วนเริ่มรู้สึกซ้ำๆครับ ขอบคุณมากครับ

bigpig002

Nu metal

alteisen

เนื้อเรื่องลึกขึ้นเรื่อยๆ ดูท่าจะผูกโยงกันหมดเลย น่าติดตามครับ