ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 10 (ไปหาแม่ แต่..)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 11, 2017, 10:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ยุทธนา น้อยแสง

รอตอนต่อไ้งนานขอบคุนมากนะครับที่แต่งมาให้ได้อ่านสุขภาพแข็งแรงนะครับ

pyt

ความลับค่อยๆเปิดเผย หนูแป้งจะรับได้มั้ยเมื่อรู้ความจริง

ttxluck

หนูแป้งได้ผัวกี่คนแล้วเนี่ย นายดำนี่ช่างใจร้ายกับหนูแป้งจริงๆเลย

warone07

่jk_th_3710

ลึกๆแป้งก็ดูชอบเซ็กส์แบบที่ดำปรนเปรอให้ แต่พ่อแป้งยังเป็นพ่อแป้งห่วงลูกสาวบ้างแต่ไม่สามารถจัดการอะไรได้ส่วนนายดำเลวจริง ทำแต่ละอย่าง ตอนที่แล้วอ่านแล้วเข้าใจผิดคิดว่านายดำเป็นพ่อแป้งที่ไหนได้เป็นชู้กับแม่แป้งเป็นพ่อเลี้ยงของแป้ง กับป้องนี่สักวันจะได้กันเองมั้ย? จะมีอะไรพลิกรึป่าว?

Punyawut Sansurin

รอติดตามเรื่องนี้ตลอดเลยครับ สุดยอดมาก ขอบคุณมากนะครับ

nobitakung

Pongsathorn Weerahong

หนูแป้งเยินแน่นอน น่าจะเพิ่มตัวละครมา ทดสอบช่างดำว่ารักหนูแป้งไหม

upperbound