ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 10 (ไปหาแม่ แต่..)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 11, 2017, 10:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

meowmeng

olemantu

ชางดำจัดหนักคุณแป้งได้เพราะตัวเองชอบและมันรู้ว่าคุณแป้งก็คงมีเชื้อพันธ์ที่มีความต้องการแบบป๊าและแม่

johnywalker

ไอ้ดำ ตกลงมันเป็นใครกันนะ หนูแป้งตอนนี้ก็กลายเป็นสาวร่านซะแล้ว น่าเสียดายจริง ๆ

wasawat

ไหนๆก็ไหนๆแล้ว โดนเสี่ยป๋องอีกคนไปเลยคุณหนูแป้ง

Intania Noi

bb bb

สงสารหนูแป้งน้ะครับ แต่คาดว่าอนาคตนี่น้องป้องร่วมด้วยแน่นอนรอติดตามเลย

spr566

เจอทีเด็ดแป๊ะซาเล้ง อาจลืมช่างซ่อมวายร้ายไปเลยนะหนูแป้ง

anutit9119

น้องแป้งจะโดนอะไรอีก  โดนจัดหนักเรื่อย ๆ สนุกน่าติดตามครับ ขอบคุณ

toy_1

padarling01

เวลาอ่านแนวนี้แล้วสะใจใช้คำดิบๆเงี่ยนๆพ่อรับรู้