ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจ้านายหน้าใส กับ ช่างซ่อมวายร้าย ตอน 10 (ไปหาแม่ แต่..)

เริ่มโดย darkgiggs, กรกฎาคม 11, 2017, 10:55:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sp502

ดูเหมือนนายดำจะแก้แค้นเลยนะ ที่ทำกับน้องแป้งแบบนี้ แล้วน้องแป้งจะโดนอีกเท่าไรเนี่ย

เอกรัตน์ เจริญกรศรี

หนูแป้งติดเซ็กทุกรูปแบบซะแล้ว สุดเลยแป้ง นานดำก้หาอะไรมาให้หนูแป้งลองตลอด ขอบคุณครับ

santosan

devilsakura

ตัวละครเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ สนุกดีครับ อยากรู้ว่าจังทำไมแม่แป้งมีอะไรซ่อนอยู่อีก

palmy love

อยากให้หนูแป้งท้องกับแปะมากมากๆ ชอบดีคนแก่อายุมากๆแบบนี้เยฟ้ดสาวๆแล้วได้อารมณ์ดี  แป้งใส่ชุด นศ มาให้แปะเย็ดคาชุดด้วยนะ

gond115203

ยอมรับว่าไม่กล้าอ่านเรื่องนี้ เพราะอ่านแล้ว เสียไป 3 น้ำ ต่อ 1 ตอน เพลียโครต  ::Hunger:: ::Hunger::

tetete

noomxxx

หนูแป้งกลายเป็นสาวร่านไปซะละ เอาหมดไม่ว่าหนุ่ม แก่

kuniine

หนูแป้งนี่โดนไปทั่วแล้ว อยากให้มีเปลี่ยนมุมบ้างนิดหน่อย เช่นไปแอบเอากับช่างคนอื่นๆ โดยช่างดำไม่รู้บ้างครับ

kongzaa08

แป้งน่าจะได้สามีเพิ่มอีกหลายคนแน่ๆ ขอบคุณมากครับ

××Mon××

เสียดายหนุแป้งจัง สงสัยมีโดนป๊าเล่นด้วยหรือปล่าวน้อ

jaster ja

แป้งเป็นคนติดเซ็กไปแล้วชินะนายดำวางแผนสุดยอดจริงๆ

อิทธิพล ทบชา