ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

crazydiver

โครงเรื่องสุดยอดจริงๆ เขียนต่อยาวๆนะครับ

zamurai.zen

เหมยนี่หายไปเลย เหมือนมีอะไรเกิดขึ้นแน่ๆ >w<

yasa_ud

samagetoii

yumer

jjhj1988

noom-rayong

แล้วใครจะช่วยสาวเหมยกันนะ
พอสลับร่างเป็นหญิงจะได้รู้รสเสียวอีกแบบหนึ่งนะครับ

ton8369

zorohana

mr.supply

ขอบคุณครับอยากให้แบงค์เอาคืนเจ้ารันกับสาในร่างตัวเองบ้างครับ จะมีโอกาสไหมหนอ

dusk369

ให้สา(แบงค์) โดน แบงค์(รัน) เอาก็ดีนะครับ ส่วนตัว ผมโอเคถ้าแบงค์จะโดนอะไรก็ได้ถ้าเขาอยู่ในร่างผู้หญิงครับ

อีกอย่าง ผมไม่ค่อยเจอเรื่องแนวนี้ ลองเขียนมันให้ครบทุกความเป็นไปได้ก็ดีครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ สลับร่างหาประสบการณ์ จะเป็นแบงส์ หรือ สาก็ได้ครับ

akradet1234

เดาทางต่อไปไม่ถูกเลยครับ  แต่สนุกมากๆเลยครับ

eaddy48