ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

bosshii

ได้กันแน่ๆคู่นี้ความเงี่ยนไม่เคยปราณีใคร 55555

gogopopo2

akko

ถ้าจะแบงค์จะโดนผู้ชายขอไม่เอาร่างตัวเองนะ ::HeyHey::

Mr.D

swss2511

แบ๊งค์ได้รู้เรื่องเสียวของสาวๆเลยคราวนี้

xonly-59

ถ้าโดนของผู้ชายก็ขอให้เป็นของของร่างตัวเอง(แบงค์)อย่างเดียวแล้วกัน

midnightblusie

เนื้อเรื่อง น่าติดตามครับ ขอบคุณครับท่าน

นับล้านตัวในอุ้มมือ

knightgs

Dark_hell

เปิดเรื่องมางงๆ นิดหน่อย

ปล. น้องเหมยขอชุดใหญ่เลยนะ

sparrow_ap

อยากให้รันกับแบงค์ซัดกันสักทีนึงจังเลยคับ
เผื่อตอนกลับมาร่างตัวเองแล้ว แบงค์จะได้เพื่อนกับแฟนเพื่อนมาเพิ่ม 5555+

idiot

NijaX

อ่านสนุกมากครับ,อยากให้มีต่อเรื่อยๆขอติดตามเลยครับ