ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

playnut

อยากเห็นรันจัดการสาและน้องพิม  และผู้หญิงทั้งหมด  ตอนจบให้กลับคืนร่างไม่ได้แล้วแบงเป็นเมียรันตลอดไป

ka55anova

กลัวใจพระเอกจริงๆ จะติดใจร่างสาวๆหรือเปล่า

kjj

แฟนคลับเลยค่ะ มาแล้วๆ อิอิ ได้ลุ้นตลอดเลยเรื่องนี้ พี่แบ้งค์แปดนิ้ว

game14974

ขอตอนต่อไวๆนะครับ เรื่องแนวนี้น่าติดตามจริงๆ

tummaba

ยังไงเป็นร่างชายแล้วทำเองดีกว่าแน่ๆน่ะคับจะได้จัดเต้มด้วย5555+

Rachata Dheva

fantastica

ถ้าโดนผู้ชายเอาก็ขอเป็นแบงก์(รัล)เอาละกัน

chasing

santosan

wattana2015

สงสัยน้องเหมย มคปด. ไปเสียแล้วจัดหนักจนมาเรียนไม่ไหว นายแบงค์มีแววจะเสียเมียดันทิ้งแฟนไว้ในผับมันก็เสร็จโจรนะสิครับ  ::HoHo::

saturn

aodpasa

น้องเหมยหายไปไหนแล้วนี่ น่าจะมีเงื่อนงำแน่ๆ

elelle

ทางแบงค์ไว้ก่อน ขอทางเหมยก่อนได้มั้ยครับ พลีส

bankyzzz

หาประสบการณ์ไปถูกรุมในร่างผู้หญิงดีกว่าคับแบงค์