ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

etracker

ยังทำใจไม่ได้เลยที่จะต้องอ่านผู้ชายถูกเอา 5555
ให้แบงค์สลับร่างกลับมาเอาสาวๆ บ้างนะครับ

dragon111

milan

ทำไมอ่านแล้วมันไม่อยากให้เป็นอย่างที่คิดเลย 5555

pong244

upperbound

มาแล้วๆ ลุ้นอยู่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นบ้าง 55

ost

ขอบคุณครับ แบงค์จะรอดมั่ยนี่ รันยิ่งเชี่ยวชาญอยู่

watcha keawpar

เป็นเรื่องชวนไห้หลงไหลมากครับ ชอบแนวนี่มากๆครับ คอยลุ้น สา อยู่นะครับ

christer

เป็นกำลังใจให้เขียนแนวนี้ออกมาบ้างนะครับ เป็นเรื่องไม่กี่เรื่องที่ผมจะพิมพ์ยาว ชอบแนวนี้มากครับ ขอบคุณมากครับผม

choko13

pfrankz

โอ้ขอบคุณมากครับที่เขียนเพิ่ม  ชอบเรื่องนี้มากเลย

procha

::Glad::รับประกันนายแบงค์ได้ประสพกามจาก รันเยอะแน่ๆ

Satan1234