ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสี่ (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, กรกฎาคม 14, 2017, 01:26:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากแบงค์ตอนอยู่ในร่างหญิงสาวจะโดนผู้ชายจัดหนักท่านจะโอเคหรือไม่

โอเค
88 (53%)
ไม่โอเค
78 (47%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 166

ปิดโหวตแล้ว: กรกฎาคม 20, 2017, 01:28:04 ก่อนเที่ยง

zazamak

เฮ้ย ๆ ๆ โดนร่างตัวเองเย... ซะแล้ว ท่าทางน่าสนุก
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

Tripple M

outsider

ตัดสินใจไม่ถูกเลยว่าจะให้โดนแบบไหน โดนแบบชายสลับหญิงก็คงพอได้มั้ง
ปล.น้องเหมยนี่ยังน่าสงสัยอยู่นะ หายไปไหน ไม่น่ากลับบ้านแน่ๆ

gaingane

นี่มันเพื่อนกันมันดี กี่ทีก็เพื่อนกันชัดๆ สุดยอดดดด

ppeak

อูย สลับร่างมาโดนของตัวเองนี่ท่าทางจะมันส์ไม่น้อยเลย ดีใจที่มีต่ออีกหลายตอนคับ 

Attakorn Winayanuwattikun

เรื่องกำลังสนุก เอาแบบ ช.ในร่าง ณ กับ ช.-ช. น่าจะมัน

ohmega

แล้วแบบนี้แบงค์มันจะเสียตัวให้ตัวเองไหมเนี่ย อิอิ

เหมือนจะไม่งงแต่สงสัยจะงง 55555

aisieo

adsad

nooy01

บางครั้งก็มีสับสน แต่ชอบเนื้อเรื่องนี้มาก สับสนแบบเสียวๆ

alanza

ตอนสี่มาแล้วดีจัง.........อยากได้แบงคืในร่างผู้หญิงกับแฟนสาวโดนสวิง แบงค์อยากจะขัดขืนช่วยแฟนแต่สุดท้ายโดนปลุกอารมณ์เสร็จทั้งสองคน

Linkchi

งงบ้างนิดหน่อย แต่ชอบ ติดตามอยู่ ขอบคุณค่ะ

coolfunky

เขียนต่อเรื่อยๆก็สนุกดีนะครับ อ่านเพลินเลย

bokoinwza

xxio2010