ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[emily] Princess Maid [แปลไทย by Melody] **ซ่อนข้อความ**

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 17, 2017, 05:29:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

มหากายพ์ท่านผู้กล้าจากต่างโลก

เรื่องราวเกี่ยวกับท่านผู้กล้าที่ตื่นขึ้นมาในต่างโลกและได้พบกับเจ้าหญิงแสนสวยผู้ปกครองโลกนั้นอยู่
ที่จริงเรื่องนี้เป็นเรื่องราวที่เกิดก่อนเรื่อง Ikinari! Alice-chan ของอาจารย์ emily เองนี่ล่ะ(ยังไม่มีแปล eng) โดยแบ่งออกเป็น 2 ตอนซึ่งนี่ก็เป็นตอนแรกนั่นเอง

กระทู้นี้ซ่อนข้อความเอาไว้ อยากอ่านทั้งหมดก็เม้นกันด้วยนะจ๊ะ  ::NoNo::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

(S)Kater

แต่ละเรื่องของท่านนี่ชัดเจนมาก โมเอะโลลิ  ::Oops::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

bk-hong

::JubuJubu::ผู้กล้าได้สิ่งตอบแทนคุ้มมากๆครับ ขอบคุณมาก::Bloody::

MΞLODY

อ้างจาก: Kater เมื่อ กันยายน 17, 2017, 06:28:13 หลังเที่ยง
แต่ละเรื่องของท่านนี่ชัดเจนมาก โมเอะโลลิ  ::Oops::

ม่ายช่ายยย เอาจริงๆเรื่องไหนแนว Vanilla + ลายเส้นสวยๆผมแปลหมดล่ะ ผมเน้นแนวนี้เป็นหลักเลยจริงๆ  ::DookDig::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

naruepon5

เรื่องผู้กล้านี่ไม่มีรถบรรทุกชนแหะ 55555 ทำภาระกิจแล้วได้เยนี่โคตรคุ้มค่าเลย

pinmonkey

ชอบสาวเอลฟ์มากครับ น่ารักล้นเหลือจริงๆ ขอบคุณมากครับ

sabuydee 8989

megazawa

nuty13675

Joker-

tazasss01

ภารกิจหลัง คือ ต้องยอมเจ้าหญิงสิน่ะ

::Sweat::  ::Sweat::

felintiam

ค่อนข้างชอบลายเส้นแบบนี้มากเลยมันดูไม่เยอะเกินไป

Ittikorn Tham

Shut Up

การเป็นผู้กล้ามันดีอย่างนี้นี่เอง 555+
แต่ถ้าได้รางวัลบ่อยๆผู้กล้าจะมีแรงไปสู้กับใครไหมเนี่ย

Clock “work” Planet