ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

veecross

หึๆ เป็นไงล่ะด่าดีนัก ระทวยคารูเลยนะคุณนายย

xonly-2022

ปัณณทัต ชอบมาก

ตอนนี้ตัวแม่โดนแล้ว ตอนหน้าคนลูก ขอแบบสาย Sadisms หน่อนะครับ

ponchan80

เสร็จจากแม่วิไลแล้ว จะมีแรงเหลือมาน้องหนิงหรือ

sthanya

น้าขิกนี่ตัวดีเลย ชอบยุให้ป๊อดทำผิดอยู่เรื่อย  ::HoHo:: ขอบคุณครับ

มนเฑียร รักในหลวง

ได้คุณแม่เป็นครูแล้ว ไปสอบกับคุณลูกได้เลย ถ้าสอบตกก็มาติวกับครูใหม่ แล้วไปสอบซ่อม ให้ฟ้าเหลืองเลย

crazylex

โดนไอ้ขิกหรอกให้เอากะแม่ พอหมดแรงไอ้ขิกสวมร่างเอาคนลูกป่าวครับ

biggiggog

ไอ้ป๊อดได้ครูดีซะขนาดนี้
งานนี้เหมายกเข่งโลด
::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

suiius

เอาแม่เสร็จจัดการลูกให้ติดใจจนเป็นทาสเลย 

buark

ให้ปลัดขิกมีเพิ่มอีกหลายอันครับ แล้วให้น้าขิกพาป๊อดไปตามหา เหมือนเรื่องดราก้อนบอลครับ ปลัดขิกแต่ละอัน แตกต่างกัน ป๊อดถูกอันไหนสิง ก็ตามนั้น ใหญ่แต่ไม่ยาว ยาวแต่ไม่ใหญ่ เล็กสั้นแต่เป็นปุ่ม ยาวใหญ่แล้วเป็นลอน บางอันตรง บางอันงอ มันส์

otto_toto

ระวังจะเล่นแม่จนหมดแรง อดเล่นลูกซะล่ะป๊อด

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ได้อาจารย์เก่งอย่างนี้ ป๊อดต้องได้เป็นสุดยอดนักรักอย่างแน่นอนเลย

naitoom

เก็บซะ ทั้งสองแม่ลูก มีโค๊ชดีก็แบบนี้แหละ อีกหน่อยเมื่อช่ำชองแล้ว ไม่ต้องใช้ขิกแล้้วมั้ง

rabbitbadboy

ยิ่งอ่านใจยิ่งวาบหวิว ครับ
เขียนมันส์ เต็มอารมณ์ คนอ่านที่สุด
ขอให้ มันส์  ๆ ลุ้น ๆ แบบนี้ทุกตอนเลยนะครับ

amt8406