ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Inno Lift

ป็อดเจอตัวแม่ก่อนจะเหลือพลังจัดการสาวสวยไหมละ รออยู่นะครับ

plaft

2-1 สู้ๆ ไอ้ป็อด

...............................................................................................
  28/10/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 28/10/2560 - 28/6/2561 )

..............................................................

waralek

จัดการแม่วิไลไปแล้ว คราวนี้ก็ตาน้องหนิงแล้วละสิ ขอบคุณมากครับ

nooy01

เจ้าป๊อดได้ครูดีซะด้วย แบบนี้น้องหนิงไม่รอดแน่

avena

เปิดซิงตัวเองกับคนแม่ แล้วก็ต้องต่อด้วยการเปิดซิงคนลูกสินะ หนิงจ๋าเตรียมรับมือป๊อดให้ดีๆนะ ::GiveMe::

SNGOT

จัดวิไลไปแล้วจะเหลือน้ำยาไว้เติมหนิงมั้ยล่ะเนี่ยพี่ป๊อดเรา

Thitima OU

สงสัยไม่ฟ้องผัวละมั้งคงได้เอาอีกเรื่อยๆ

soplpop

จัดหนักเลยป็อดเอย แล้วพี่ขิกจะจัดการให้ยังไงเนี่ย

Daybreak

ขอบคุณมากครับ
บรรยายได้ดีมากเลย
เป็นพระเอกนี่ดีจริงๆ

mspeed

sequoia

สุดยอดป๊อด จัดลูกต่อให้ครบ อย่าให้เสียดายของครับ ลุ้นๆ

นัทโตะ

กำลังจะได้เอาลูก เปิดแม่แทนก่อนซะงั้น
ตอนหน้าต้องแถมอีกคนละยกแล้วครับ

camel28

ขอบคุณครับ สำหรับเรื่องราว อ่านแล้วได้อารมมากเลยครับ รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

attawit2524

ดีมาดีกลับถ้าร้ายมาต้องจัดการให้เชื่องทั้งแม่ทั้งลูกแบบนี้ ::Fighto::

gatcha