ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

man88

lucifer15

จัดการแม่เสร็จก็ไปจัดการลูกต่อ จากนั้นก็เอาแบบแซนวิชพร้อมกันจะเด็ดมากเลยนะครับ

ppeak

มาเร็วทันใจจริงๆ คับ เล่นแม่ซะฟินขนาดนี้แล้ว รอชมบทรักกับน้องหนิงว่าจะทำให้สาวประทับใจจนติดความเสียวได้มั้ย แต่แค่ใช้ลิ้นยังกระตุกขนาดนั้น ท่าทางสองแม่ลูกคงกลายมาเป็นทาสรักนายป๊อดแน่ๆ เลย 

solomon1977

อ่านแล้วได้อารมณ์ซูซ่ามากเลยครับ บรรยายออกมาซะเห็นภาพเลย แต่ส่วนตัวคิดว่าน่าจะเปิดซิงลูกสาวก่อนแล้วมาปิดปากแม่ทีหลัง คงจะมันพิลึก แต่แบบนี้ก็ดีเหมือนกันได้อารมณ์ดี อยากรู้ว่าว่าจะเล่นลูกสาวยังไงต่อครับ

DoJo

จัดการเลยป๊อด สองแม่ลูกต้องสำนึกตัวบ้างล่ะ  ::HoHo::

Nal

kookai

ป๊อดน่าจะหมดแรงแล้ว สงสัยจะถูกน้าขิกหลอกให้เล่นกับคนแก่ส่วนน้าขิกจะเล่นสาวซิงเพื่อเพิ่มพลังแน่ๆ เลย ....ขอบคุณครับ

Drug Two

ติดตามด้วยคนครับ จัดแม่ลูกแรงๆเลยเน้นไปเลยครับ

TempZ

ป๊อดนี่เรียน​รู้เร็ว​มาก
จัดคนแม่เอาให้โงหัวไม่ขึ้น​เลย

อย่าลืมเก็บแรงไว้เปิดคนลูกด้วยนะ
หมดแรงไปจะเสียของ

rastafari

ป๊อดจะมีแรงเหลือรึเปล่ายังเหลือน้องหนิงอีกคนนะ สู้ๆ

Nepkcal13

เหมือนรู้ว่าคนอ่าน ต้องสนใจของหนิง เลยเปลี่ยนเป็นวิไลกลางทางซะงั้น เอ้ยยยย อย่าทำร้ายกันเลย ::DookDig::

kit2516

ทำให้แม่ติดใจแล้วที่นี้ลูกคงไม่ยากล่ะ

ถิรวุษิ จันทะคุณ

จริงๆน่าจะสั่งให้อีคุณหนูมาดูดนมด้วยนะ

mommampup01

ขึ้นครูกับวิไล สอนลูกหนิงสินะ แรงไม่หมดแน่ๆ

exelier

วิไลไปแล้ว แล้วป้อดจะจัดการน้องหนิงก่อนยังไง แต่น่าจะเรียนรู้ไวจากแม่วิไล เอาให้ลุกสุดใจไปเลยป๊อดเอ้ย