ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อาถรรพ์ปลัดขิก ตอนที่ 3 บทลงโทษ Part 2

เริ่มโดย Kamen Rider V-3, ตุลาคม 27, 2017, 09:09:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akennya

ได้จัดหนักทั้งคู่ แถมมีแบบฝึกหัดให้เรียนรู้ก่อนด้วย ภูติเยี่ยมมาก

otsubasa-k

ป๊อดฝึกวิชากับแม่วิไลเสร็จสิ้นแล้ว

แต่ไป
น้องหนิง อดใจรอหน่อยนะ

ขอบคุณผู้แต่งครับ
เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

sarozzero

ฝึกกับคนแม่ก่อนแล้วค่อยจัดการคนลูกแบบนี้แหละ
ถึงจะเหมาะ แต่ที่ภูติปลัดขิกคอยกำกับนี่รู้สึกสงสัย
ว่าจะมีบางอย่างแอบแฝงแฮะ

songsak

แน่มากนายป๊อด เล่นเอาเคลิ้มไปทั้งแม่และลูกสาวแบบนี้ แล้วจะมีแรงจัดหนักน้องหนิงอีกไหมเนี่ย

nongoo144

ผมละชอบจิงๆ
เวลาลงลิ้นเนี้ยเอาให้ล้มทั้งแม่ทั้งลูกกันไปเลย
::Thankyou::

Narakja Naka

::HoHo:: ::YehYeh::อย่าพึ่งหมดแรงก่อนนะ ยังเหลือลูกสาวให้จัดอีกคน  

kopXIIII

ท่าทางวิไลเป็นครูชั้นดีให้แก่ป๊อดจริงๆ
ต่อไปก็หนิงสินะ มีแรงเหลือแน่นอน

peat

ฝีมือยังกะมืออาชีพเลย..
ทั้งๆที่เพิ่งจะได้ลองแท้ๆ..

darkside

แอบลุ้น .... นึกว่าจะได้ดูรูปมุมอื่นๆบ้าง    ::DookDig:: ::DookDig::  ::Falling::

tanakong

ป๊อดนายได้แม่แล้ว ลูกนายจะได้ด้วยแน่ๆ

resistance

ไม่แน่นาหนนี้พ้นโทษแล้วได้เมียเพิ่มอีกด้วย

the_nation

นักรักที่ดี ต้องผ่อนสั้นผ่อนยาวบ้าง มีครูดีจริงๆ พระเอกขอบคุณครับ

cobra888

อ้าว! ตกลงใครสอนบทเรียนรักกันแน่ นี่ขนาดครั้งแรกของหนุ่มน้อยนะ เล่นคุณแม่วิไลสัมผัสสวรรค์ครั้งแรกเลย เยี่ยม ::KO::

3kkkk5j

ได้แม่แล้วต้องได้ลูกต่อเลยนะ ตื่นเต้นเนื้อเรื่องดีมากเลยครับสุดยอดดดดสมกับที่รอคอย

SilcenceKnight

เก็บแรงไว้บ้าง เดียวจะไม่ไหวเอาน่ะ
เหมาสองอย่างนี้