ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

Rutt Non

nattapon khumprasit

คิดถึงมากกกก ขอบคุณครับที่มาต่อ รอติดตามต่อ อยากให้ แบงค์ได้กะรัน 555

note_ut

มาต่อแล้วว ขอบคุณครับผม

...............................................................................................
  1/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 1/11/2560 - 1/5/2561 )

..............................................................

3kkkk5j

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับแต่นานไปนิดนึงต้องย้อนกลับไปอ่านดูตอนเก่าก่อนเพื่อรื้อฟื้นความทรงจำสักนิด รอผลงานอยู่นะครับ

sweetlove1234

ชะตากรรมของเหมยจะเปนไงต่อไป
ลุ้นมากครับผม สุดๆ

etracker

สนุกดีครับ อยากให้แบงค์กลับร่างเร็วๆ จะได้จัดซะให้หมดทั้งสาทั้งรัน

jamesbuff

SAIVIA

ได้อารมณ์ดีครับ ถ้ามีฉากเหมยโดนอีกจะฟินกว่านี้

pezeus

ขอบคุณครับ ถึงจะหายไปนานแต่ยังคงน่าติดตามเหมือนเดิม อ่านตอนนี้สงสัยแบงค์จะได้จัดอาจารย์ดาเพิ่มอีกคนด้วยแน่เลย

xvenomz

ลุ้นครับว่าจะช่วยน้องเหมยยังไง 
ปล. มาอ่านต่อตอนนี้นี่ ถึงกับต้องกลับไปอ่านตอนเก่าๆ เลยทีเดียว แอบสับสนว่าใครอยู่ร่างใคร 555

PTTrayong

ผมว่า วิญญาณที่เข้าสิงแพ้ความรักของเหมยจนโดนจิตใจเหมยกลืนวิญญาณ แต่วิญญาณก็ทำให้พฤติกรรมเหมยเปลี่ยนไป เป็นสาวเปรี้ยว และร้อนแรงขึ้น

bb bb

คิดถึงเรื่องนี้จัง ติดตามชะตากรรมน้องเหมยอยู่น้ะครับ

Panuwat HTG

รอพระเอกโดนอยู่นะคับชอบครับเนื้อเรื่องแปลกดี

Dark_hell

Close Read

ยังน่าลุ้นเรื่องของเหมยอยู่ ว่าแต่จะมีใครไปช่วยเหมยไหมเนี่ยยย แล้วก็ถ้ามีการสลับร่างอาจารย์เข้ามาแล้วทำเรื่องแปลกๆก็ยิ่งน่าสนุก สู้ๆครับ