ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนหก (แนวสลับร่าง)

เริ่มโดย Farewell, ตุลาคม 29, 2017, 02:19:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

หากเหมยโดนชายอื่นจัดหนัก คุณจะยอมหรือไม่?

ยอม
60 (45.5%)
ไม่ยอม
72 (54.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 132

ปิดโหวตแล้ว: พฤศจิกายน 02, 2017, 02:21:36 ก่อนเที่ยง

wattana2015

และแล้วเรื่องนี้ก็กลับมาจนได้ 555+ ของผมตอนนี้ไฟมอดไปเฉยแทบไม่ได้เข้ามาทั้งเว็บบ้านและที่นี่มาเกือบเดือนแล้ว ต้องมาอ่านเรื่องสนุกให้มันมีไฟแล้วค่อยเขียนงานค้างต่อ อู้งานตะพึดตะพือ อิอิ สนุกมากครับท่านเป็นกำลังใจให้เสมอ  ::Fighto::

nilnil

พล๊อตได้ตื่นเต้นดีมาก เหนื่อยนิดตรงจำตัวละครไม่ได้

สรุปสักนิดก็ดีนะคะ ใครเป็นอะไรกะใครบ้าง  ไปย้อนอ่านแค่สี่ห้าตอนพอไหว แต่ยาวกว่านี้แล้ว เกรงว่า ย้อนไม่ไหวค่ะ

jjhj1988

หายไปนานเลยนะคับ
กำลังคิดถึงเหมยพอดีเลยว่าจะเป็นยังไงต่อ
ยอมให้เหมยกลับร่างแต่แอบคุมจิตใจไว้งี้เหมยต้องอยากมากแน่ๆ

minemints

คิดว่าตอนนี้พระเอกเราจะโดนซะแล้ว อยากรู้ชะตากรรมเหมยว่าจะเป็นยังไงต่อไป

Temp Temp

ขอบคุณครับ ต่อตอนใหม่เร็วๆนะครับ

====================================

6/11/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ผู้ประพันธ์บอร์ด
แบน 6 เดือน ( 6/11/2560 -6/5/2561 )

.........................................................................
https://xonly8.com/index.php?topic=185970.msg657279#msg657279

gunflow

Oyasu Spindrift

หายไปนานเลยครับท่าน ไม่สบายรึเปล่า รักษาสุขภาพด้วยนะครับ อากาศเริ่มหนาวแล้ว

odoro

เราก็ลุ้นว่าพระเอกเราจะโดน XXXXX ในร่างผู้หญิง แต่นางรอดตลอดเลยแฮะ

ballbergkamp

เหมยคงไม่รอดนะครับ ส่วนรันถ้าพ่อไม่เชื่อคงต้องจัดกับแบงก์ให้พ่อดู อิอิ

kidnamemaiog

ลุ้นจนเหนื่อยเมื่ิอไหร่พระเอกจะโดน 5555 ขอบคุนครับ

Ekk

อยากให้เขียนตอน6.5แบบเหมยโดนจัดหนักอ่ะครับ

1145nineza

ในที่สุดก็กลับ แล้วเมื่อไหร่แบงค์ในร่างผู้หญิงจะโดนเย็ดอ่ะ

alatar

เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกเลย เกินความคาดหมายตลอด

valkay

พ่อรันเป็นเจ้าของกล่องน่าจะเป็นฝ่ายดี ลุงแดงเป็นเจ้าของกล่องฝ่ายร้ายชัดเจน
ผมนี่รอฉากไฝว้กันเลยคับ
::Glad::

badholy